Ông nào chơi beezag vào hỏi xíu nhá thanks liền

Dannytuan194

Hero
Verified
Reactions
1,036
MR
0.963
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn mình có chút thắc mắc không biết các bạn có giống không
Thằng beezag này cầy đủ 8k point roài pay thì nó oke
THế nhưng pay xong cái hum sau vô tài khoản thì thía này

Mà lại hơn 1 tuần roài mà tiền chưa về ông nào giống cho tôi biết nào
Mà thấy cũng lạ thiệt ai biết là sao ko thanks nhá

ai cho mình hỏi cái, mình chơi đc hơn 7k điểm rồi thì tự nhiên mấy hôm nay ko ra video để xem nữa, thỉnh thoảng ra cái 20point :((

Upvote 0
Chào các bạn mình có chút thắc mắc không biết các bạn có giống không
Thằng beezag này cầy đủ 8k point roài pay thì nó oke
THế nhưng pay xong cái hum sau vô tài khoản thì thía này

Mà lại hơn 1 tuần roài mà tiền chưa về ông nào giống cho tôi biết nào
Mà thấy cũng lạ thiệt ai biết là sao ko thanks nhá

mình cũng bị giống bạn,không biết có bị ban không và như thế chắc là not pay rồi

Upvote 0
ai cho mình hỏi cái, mình chơi đc hơn 7k điểm rồi thì tự nhiên mấy hôm nay ko ra video để xem nữa, thỉnh thoảng ra cái 20point :((

Cái này là do cúp của bạn bị tụt về 0/..thì nó thía nhưng mai of ngày kia là có video ngay

Upvote 0
à cái này là bạn đã bị banned rồi lập acc khác đi nhớ là tất cả phải là info mỹ và mail dạng .com đừng có .com.vn ko là đi lun đó dạo này nó làm chặt wa vừa bay mắt 3 acc buồn vãi

Upvote 0
à cái này là bạn đã bị banned rồi lập acc khác đi nhớ là tất cả phải là info mỹ và mail dạng .com đừng có .com.vn ko là đi lun đó dạo này nó làm chặt wa vừa bay mắt 3 acc buồn vãi

Bạn nói cũng đúng chắc là die đoạn đấy thấy nó hay thử pát thía mà mất công quá mà nó bảo là tài khoản hiện đang có vấn đề chứ nó ko bảo là ban thế mới găng

Upvote 0
cúp là cái "Sweepstakes Entries" hả bạn. cái đó mình 33

Chiết mình nhầm cái offer cơ mấy lần nó tụt về 0 mình cũng ko có video mà xem lạ lém cơ ý mà chẳng hỉu bọn này thía nào cay

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

thế là tiêu 8$ rồi,nản

Ừa chắc là tiêu thui éo cần mất keo này bầy keo khác

Upvote 0
Chiết mình nhầm cái offer cơ mấy lần nó tụt về 0 mình cũng ko có video mà xem lạ lém cơ ý mà chẳng hỉu bọn này thía nào cay
vậy làm sao để tăng cái đó. của mình là 1 :D

Cái này mình cũng chẳng bít nó tính kiểu gì lúc thì tăng lúc thì giảm hình như là hum nào mà video được nhiều point thì tăng keke die roài

Upvote 0
Bạn nói cũng đúng chắc là die đoạn đấy thấy nó hay thử pát thía mà mất công quá mà nó bảo là tài khoản hiện đang có vấn đề chứ nó ko bảo là ban thế mới găng
nó gửi mail cho bạn bảo là tài khoản của bạn có vấn đề hoặc là nó nói đã sai điều khoản của nó vả chỉ cho người mỹ dngf thì khác j banned đâu

Upvote 0
sweepstakes và offers coi nhiều clips thì có nhiều thôi
mà có nhiều cũng chẳng để làm gì, vì có win sweepstakes thì cũng chẳng nhận được :))
btw, số sweepstakes và offers không ảnh hưởng đến số clips

Upvote 0
nó vẫn pay hả bạn?100% chứ?
uh vẫn được pay đó bạn...có nhân chứng nên mình mới dám nói vậy:D...thằng e mình rút tiền về đc mà,nhưng kết cục cũng như bạn đấy;)
rút tiền về = IP US.mấy hôm nay toàn login = IP US.IP VN éo cho nữa
mình vẫn vào bằng ip việt được và chiến ok...rút tiền thì xài ip US cho chắc cú:">

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom