Matrix OneAdClick - OneAdClick.Com - revshare +autosurf, 10$/share, chấp nhận STP, Ego, PM, BTC

Status
Not open for further replies.
làm sao để rút được về PM vậy thớt.hay là mình phải Fund tiền từ PM của mình rồi mới rút được về PM ah
Dầu tư PM thì mới rút về PM bằng lãi
Còn surf admin nó trả STP thì vẫn phải rút về STP
Site ngon đấy ăn nhanh ko lại tiếc

Mới nhận đc cái email này, thớt giải thích rõ hơn đi
Là như này:
Nó trả tiền cho bạn mà bạn không post Proof lên forum cho nó nên có ít người để ý đến nó. giwof nó yêu cầu bạn post proof lên các forum lớn như talkgold, MMG, DTM để thu hút sự chú ý của những người khác nữa.
Bây giờ nó quyết định thằng nào muốn rút tiền phải gửi 1 vé hỗ trợ trong đó có liên kết dẫn tới bài viết đăng Proof. Không thì nghỉ. Ngoài những forum trên nếu còn có đăng bài tại những forum khác thì phải báo cho nó. Không thì nó không trả tiền. Thế nên nếu mà nó đã trả tiền cho bạn thì phải post Proof lên rùi đưa cái link dẫn tới cái proof của bạn để nó trả tiền.
đã được 2$ sau 2k surf bác chủ thớt còn trang web nào dạng auto surf như này k :)

Có nhiều nhưng nếu tớ biết tớ sẽ post cho các cậu cùng ăn.:D

Cậu phải deposit PM và mua Token để hưởng lãi hàng ngày mới có thể rút về PM. Còn surf 1000 Ads thì chỉ rút được STP thôi.

Thanh toán mới nhận :

Lấy ID của STP kiểu gì vậy bác

Dầu tư PM thì mới rút về PM bằng lãi
Còn surf admin nó trả STP thì vẫn phải rút về STP
Site ngon đấy ăn nhanh ko lại tiếc

Là như này:
Nó trả tiền cho bạn mà bạn không post Proof lên forum cho nó nên có ít người để ý đến nó. giwof nó yêu cầu bạn post proof lên các forum lớn như talkgold, MMG, DTM để thu hút sự chú ý của những người khác nữa.
Bây giờ nó quyết định thằng nào muốn rút tiền phải gửi 1 vé hỗ trợ trong đó có liên kết dẫn tới bài viết đăng Proof. Không thì nghỉ. Ngoài những forum trên nếu còn có đăng bài tại những forum khác thì phải báo cho nó. Không thì nó không trả tiền. Thế nên nếu mà nó đã trả tiền cho bạn thì phải post Proof lên rùi đưa cái link dẫn tới cái proof của bạn để nó trả tiền.

Có nhiều nhưng nếu tớ biết tớ sẽ post cho các cậu cùng ăn.:D
vậy có nghĩa là 1$ đầu tiên mình vẫn có thể rút bình thường đúng ko, vì rút lần đầu làm gì đã có proof mà post

Mới vừa rút đc 2$ xong, mất 0.28$ fee. Thớt cho hỏi chổ nào nó ghi giới hạn 2000 trang vậy thớt? Surf 2000 trang vẫn surf tiếp đc mà.
Làm sao biết khi nào bắt đầu 1 tuần mới?

chán quá.tự nhiên giờ bắt surf bằng tay nữa chứ.ko làm ăn dc gì nữa rồi.hj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week