SCAM Onbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình khuyên ko nên đầu tư nhiều vào thằng này, mình đã chiến thằng này và thuê được hơn 100 ref, nhưng avg cứ giảm dần, hiện tại thì tiền ko bị lỗ nhưng mất thời gian và đầu óc lắm nên mình đã ko gia hạn ref mà cứ để ref nó kiếm tiền và rút dần, đến khi ko còn thằng ref nào thì onbux scam lun là vừa !

Yessssssssssssssssssssss

mình khuyên ko nên đầu tư nhiều vào thằng này, mình đã chiến thằng này và thuê được hơn 100 ref, nhưng avg cứ giảm dần, hiện tại thì tiền ko bị lỗ nhưng mất thời gian và đầu óc lắm nên mình đã ko gia hạn ref mà cứ để ref nó kiếm tiền và rút dần, đến khi ko còn thằng ref nào thì onbux scam lun là vừa !

Gì mà tốn thời gian và đầu óc :-s nghe có vẻ bác quan tâm nó nhiều quá :-s. Em chả quan tam gì 10h vào click out nick cuối tuần cash out :-s Tuần nào AVG cũng 2 chấm ( Standard gần max RR ) :-s

avg từ 2.5 tụt dần, đến bây giờ bình quân chỉ còn 1.6, có nhiều con còn ko chịu click, có con mình cứ để đấy, đến ngày thứ 15 là onbux tự thay ref lun, thay xong nó cũng chẳng chịu click cho ! nếu so với thời gian và số tiền mình gia hạn và thuê thêm ref thì mình đang bị lỗ ! còn tiền cashout do đầu tư bằng tiền của mình thì đã lời ! thứ hai nữa là rank của nó thời gian trước tăng cực mạnh, nhưng thời gian gần đây đã có xu hướng tụt rồi ! thêm nữa là các acc bị ban ko lý do và khi contact với BQT thì BQT đã ko trả lời hoặc trả lời kiểu chung chung đem TOS ra để giải thik nhưng ko cụ thể ! và 1 điều quan trong, nhiều nhà đầu tư uy tín đã đánh giá và không đưa onbux vào legit site nữa !

Bài viết rất công phu, tuy nhiên thời điểm này không còn phù hợp để nói về Onbux nữa! Mình đã ăn của Onbux gần 500$ rồi nên AVG của mình bây giờ hiếm khi được 1, dù sao cũng vô comment giúp chủ thread.

Có phải đây là hack thực sự hay onbux chỉ dựng chuyện lên để lấy tiếng???
vậy thì Onbux đã thay đổi gì sau khi bị hack ??
có nên tiếp tục đầu tư vào thời điểm này không nhỉ ??

Có thể Onbux bị hết tiền ở LR nên nó rùm beng lển thế.. Hầu hết các mem cash out về PP hoặc AP đều đc Instan, Còn LR thì rất chậm... Chắc có lẽ nó đang có vấn đề lớn với LR :D

tại LR dễ đăng kí, không cần nhiều thông tin, mấy thằng hack đăng kí LR rồi vô cashout thoải mái rồi chuyển về 1 acc mà không sợ gì hết. Suy đoán của mình zậy đóa.

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Mấy bác vào onbux bằng FF xem có bị trắng toát như mình ko, chẳng hiểu sao nữa.

à. mình vào bình thường. vẫn click tốt chán.

link dang ki:http://www.onbux.com/?r=necolat123

Sáng hơn 5h dậy rút tiền thằng boxhot không được, chán ngyr đến giờ lun!
Onbox,neobux thì giờ chả ai cần proof đâu! :D
Và nó hết LR không có thanh toán cũng là chuyện bình thường thui! Chịu khó chờ! :D

xem lại cái proof năm 2010
èo hôm nay không post bài trong forum ON được sắp đi ra đảo rồi

onbux không post đc bài trên 4rum !

em rút tiền tuần trước vẫn post bt nhưng sáng nay ko post đc nữa, onbux báo acc em đang bị theo dõi.
Tiền em vẫn chưa nhận đc. Có bác nào bị như em không? đã gỡ bỏ đc chưa ạ !

Last edited by a moderator:
từ lúc chơi on được 5 tháng chưa ngày nào ko vào được on cả :m096: , vừa paid tuần trước hqua đã có proof thích thì pót ảnh cho coi :|

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back