onbux chinh thuc scam.cac ban kiem tra xem

hình thức scam đẳng cấp ,bái phục onbux :D

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

hơn 10 ngày rồi chả thấy 20$ đâu, ko post bài trong forum onbux được, chả biết làm sao? scam hay ko thì chưa biết cứ làm bình thường

chuẩn lun .Em cash LR xong nó cấm post bài gần 1 tháng , và 1 tuần trước nó đã banned :D

Mod xử lí topic này đi, nói không có căn cứ, tung tin đồn quá. Nếu nằm trong mục thảo luận thì được chứ Report scam thì phải có bằng chứng chơ.

Mới cashout lúc sáng 6.5$ được ngay trong tít tắc, chắc có lẽ thằng on nó thương mấy người làm ăn nhỏ lẽ

theo mình onbux scam thật rồi, vào proof of payment thì nó toàn pay những ai rút < 10$, còn trên thì chẳng hề có.
Mình thì đang pending 43$ hơn cả tháng rồi mà chưa có :((.

Mod xử lí topic này đi, nói không có căn cứ, tung tin đồn quá. Nếu nằm trong mục thảo luận thì được chứ Report scam thì phải có bằng chứng chơ.

Vẫn thấy ngon thì cứ up lên gold mem đi, lúc đó đừng trách sao không ai nói !

Mình thì pay hơn cả 40 ngày rùi, chắc chẳng còn hy vọng j nữa, mà nó có banned thì nói 1 tiếng cho mình biết chứ, chán thật :(

onbux cam thật rồi. mình payout 10 ngày mà chưa thấy đâu. hôm nay không vào được. hix hix hix.!

Mà các bác có thấy vcbux hoạt động k?
hình như nó cũng cho em ăn cam ý??????????

Last edited by a moderator:
onbux cam thật rồi. mình payout 10 ngày mà chưa thấy đâu. hôm nay không vào được. hix hix hix.!

Mà các bác có thấy vcbux hoạt động k?
hình như nó cũng cho em ăn cam ý??????????
bạn nói rât đúng
em nó đã scam rồi!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week