ôm PZ như ôm bom nổ chậm :(

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,965
MR
0.008
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là mấy ngày trước có mua ít pz để giành đầu tư,do cẩn thận nên em chuyển mẹ qua acc khác để cho an toàn,3 ngày ko sao,ấy mà sang ngày thứ 4 login vào thấy nó bị HOLD cmnr :m020: nó ko limit tài khoản,chỉ giữ lại thôi,sợ wa nên refund về acc cũ cho luôn vào FCM cho lành,PZ bây giờ kinh quá,hên là nó ko lock luôn tài khoản ko thì chít đói...
giờ ko giám ôm PZ quá 2 ngày nữa, :m020: mua là phải đầu tư ngay thôi.

anh chuyển đưa đây em ôm hết cho
em chuyên cưa bom đây:binhsua168:

anh chuyển đưa đây em ôm hết cho
em chuyên cưa bom đây:binhsua168:
Đại gia này còn ôm 1k PZ chưa chịu bung ra nè giờ còn muốn 6m thêm nữa ah....

tình hình là mấy ngày trước có mua ít pz để giành đầu tư,do cẩn thận nên em chuyển mẹ qua acc khác để cho an toàn,3 ngày ko sao,ấy mà sang ngày thứ 4 login vào thấy nó bị HOLD cmnr :m020: nó ko limit tài khoản,chỉ giữ lại thôi,sợ wa nên refund về acc cũ cho luôn vào FCM cho lành,PZ bây giờ kinh quá,hên là nó ko lock luôn tài khoản ko thì chít đói...
giờ ko giám ôm PZ quá 2 ngày nữa, :m020: mua là phải đầu tư ngay thôi.

cứ 1 acc mà dùng.veri up lên pro...!

cứ 1 acc mà dùng.veri up lên pro...!

veri len pro cũng chưa chắc yên với nó đâu bác,chủ yếu là các giao dịch của mình thôi,bác ver +pro mà giao dịch tien ko nguồn gốc cũng đi tong thôi :m020:

Sáng nay vào thấy support của nó mở lại acc cho mình... nhẹ cả hồn...
Đây là thư trả lời của nó về hiện tượng acc bị block....

Hello,

My name is Quinn and let me start by thanking you for contacting us.

Due to general security reasons, your Payza account was previously flagged by an automated security feature.

Your account has now been restored to its original access.

Thank you for your cooperation.

Quinn
Account Security Analyst
Payza.com

Ticket Details
---------------------------------
Ticket ID: OBF-314-70998
Type: Issue
Status: Closed

Sáng nay vào thấy support của nó mở lại acc cho mình... nhẹ cả hồn...
Đây là thư trả lời của nó về hiện tượng acc bị block....

hên quá vậy anh zai ? sao nó đếu mở cho em:binhsua172:

Mình ôm gái cũng như ôm bom nổ chậm

Due to general security reasons, your Payza account was previously flagged by an automated security feature.
Vì lý do an ninh chung, tài khoản Payza của bạn đã được gắn cờ của một tính năng bảo mật tự động.

Đá con Mèo mấy cái tính năng tự động này luôn..... vì nó mà bao nhiêu người khốn đốn.

hên quá vậy anh zai ? sao nó đếu mở cho em:binhsua172:

Support với nó đúng 2 ngày... sáng nay acc đc mở lại rùi ^_^ Ko có nguồn nào bị bẩn mà ^_^

- - - Updated - - -

Vì lý do an ninh chung, tài khoản Payza của bạn đã được gắn cờ của một tính năng bảo mật tự động.

Đá con Mèo mấy cái tính năng tự động này luôn..... vì nó mà bao nhiêu người khốn đốn.

Giống đợt script tự động của LR.... ^_^

Support với nó đúng 2 ngày... sáng nay acc đc mở lại rùi ^_^ Ko có nguồn nào bị bẩn mà ^_^

- - - Updated - - -

Giống đợt script tự động của LR.... ^_^

số bác này còn hên vãi lúa :m020:

số bác này còn hên vãi lúa :m020:
Mở Ticket sau 48h thì lên support online nhé, đưa cái số ticket cho nó tìm và giải quyết trong vòng 12 tiếng.

Xin cho hỏi vài ý kiến. Thớt khi mua hàng check nguồn rõ ràng chứ/ và đã chuyển qua pz khác và cái này thấy tạm ổn. Nhưng sao lại nó hold theo mình nghĩ có khả năg multiple nhiều khi do không cẩn thận ip hay cookies or có khả năg là thèn pz nó ko thích cho xài loại ac free nữa. Anh em cho ý kiến với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week