ôm PZ như ôm bom nổ chậm :(

Thằng PZ nó xạo chứ tự động dek giề, bọn nó đang chuyển cơ chế hoạt động do luật liên bang mới thay đổi thôi, giống cái vụ PP update security ý.

Xin cho hỏi vài ý kiến. Thớt khi mua hàng check nguồn rõ ràng chứ/ và đã chuyển qua pz khác và cái này thấy tạm ổn. Nhưng sao lại nó hold theo mình nghĩ có khả năg multiple nhiều khi do không cẩn thận ip hay cookies or có khả năg là thèn pz nó ko thích cho xài loại ac free nữa. Anh em cho ý kiến với

Acc đã verify đàng hoàng rồi mà nó cũng block đó chứ đâu có free! Thế nên support với nó cũng mệt nghĩ ^_^ Nhìu người cũng bị mấy tháng rồi ko có tin tức gì của nó kìa... chắc số mình hên thiệt ^_^

Xin cho hỏi vài ý kiến. Thớt khi mua hàng check nguồn rõ ràng chứ/ và đã chuyển qua pz khác và cái này thấy tạm ổn. Nhưng sao lại nó hold theo mình nghĩ có khả năg multiple nhiều khi do không cẩn thận ip hay cookies or có khả năg là thèn pz nó ko thích cho xài loại ac free nữa. Anh em cho ý kiến với

Nó đang me những giao dịch không rõ nguồn gốc do thời gian qua anh em chơi cc UG nhiều quá. Bị thằng Mỹ sờ gáy.
Lạng quạn đóng cửa Payza cho yếu kém trong kiểm soát, he he

Thằng PZ nó xạo chứ tự động dek giề, bọn nó đang chuyển cơ chế hoạt động do luật liên bang mới thay đổi thôi, giống cái vụ PP update security ý.
Biết nó xạo mà vẫn ko làm gì được nó vì quyền sinh sát nằm trong tay nó mà hehehe

nếu nó ko muốn cho xài acc free thì bỏ mẹ nó đi,giảm phí xuong còn 1% như LR có phải tốt hơn ko, tăng bảo mật len 3-4 lớp coi có phải ngon hon ko,xài pz mà cứ như xài dao 2 lưỡi,vãi cả chym :m020:

ank you for choosing Payza as your secure payment processor. I am contacting you on behalf of Payza's Fraud Prevention department.

Due to the high risk associated with your transactions made using your account, we have made the decision to sever our business relationship with you.

We would like to remind you that your name and information has been added to our system therefore future submissions of this information will be declined.

For more information regarding this notice, please see section 9.0 of our User Agreement.

Thank you for understanding.

Regards,

Mình bị thế này là sao nhỉ acc sạch nhận tiền wcarev.com. acc đã verify sài gần 6 tháng quá rồi

ank you for choosing Payza as your secure payment processor. I am contacting you on behalf of Payza's Fraud Prevention department.

Due to the high risk associated with your transactions made using your account, we have made the decision to sever our business relationship with you.

We would like to remind you that your name and information has been added to our system therefore future submissions of this information will be declined.

For more information regarding this notice, please see section 9.0 of our User Agreement.

Thank you for understanding.

Regards,

Mình bị thế này là sao nhỉ acc sạch nhận tiền wcarev.com. acc đã verify sài gần 6 tháng quá rồi

cái này phải nhờ bác gu gồ dịch thôi :m021:

Tạm thời thì nếu xài pz thì cứ lấy nguồn rõ ràng và mua ai uy tín 1 xíu lỡ có vấn đề còn biết trở tay/

nhiều khi cũng là vấn đề là do ip của bạn đó để ý 1 chút :m003:

Nó đang me những giao dịch không rõ nguồn gốc do thời gian qua anh em chơi cc UG nhiều quá. Bị thằng Mỹ sờ gáy.
Lạng quạn đóng cửa Payza cho yếu kém trong kiểm soát, he he

đóng của thì khó có vấn đề xảy ra nhưng mà nó cứ làm khó anh em thế này thì khó có đường làm ăn ấy chứ!!!

từ khi bị khóa acc chính đã verify vì tậu 18$ tiền bẩn thì dẹp PZ luôn, giờ chỉ trung thành với lr, stp, pm. thế thôi. mồn lệt với thằng pz

Ta dispute chảo bao giờ thắng, chán thật.
Mấy thằng HYIP toàn cho leo thang xong rồi bảo acc của bọn kia bị cancel rồi không có PZ bồi thường, thế là toi.

ôm 1 cục pz xong nó cho die luôn vài trăm chai, kéo theo vài chục tên chết trùm chung chứ vụ gì nữa... :m020:

chuẩn cmnr :m020: giờ ko phải nikname lumzechai nữa mà đi lụm ze chai thật rồi :m020: đồn như lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week