• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Ôm bom liều chết thu mua zippcoin ai bán pm

Status
Not open for further replies.
nếu ko phải thì vote cho thím ra đảo @phamvandai nhé mod @TongHaoNhi vì cái tội ngậm máu phun người . cái nữa gen ăn tức ở, ko ăn đk đạp đổ.

Mod nào vào check ip hộ em cái. em mua bán từ qua đến nay cỏa 10m zip mà chưa ai gd với em ko nói thêm câu bác nhiệt tình ,vậy mà họ thể hiện trên topic của em thì bị chó cắn càn.

Sao bác nhảy dựng lên thế :D nếu không phải thì cứ vote mình ra đảo. Có gì đâu mà sồn sồn lên thế. Có tật giật mình rồi. Mình chẳng có động cơ phá gì cả, chỉ muốn minh bạch. Cứ mời mấy cán bộ vào check và xem bác nói bậy kìa :D

Sao bác nhảy dựng lên thế :D nếu không phải thì cứ vote mình ra đảo. Có gì đâu mà sồn sồn lên thế. Có tật giật mình rồi. Mình chẳng có động cơ phá gì cả, chỉ muốn minh bạch. Cứ mời mấy cán bộ vào check và xem bác nói bậy kìa :D
mode đâu nhỉ vàol àm việc hộ em cái. bác checlk tất cả những người commen tại topic của em xem ai trùng ip với em ko. nếu trùng em tự rút khỏi mmo

mode đâu nhỉ vàol àm việc hộ em cái. bác checlk tất cả những người commen tại topic của em xem ai trùng ip với em ko. nếu trùng em tự rút khỏi mmo
Mong mod vào làm việc không lại bảo em với bác là cùng 1 người :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week