Chính thức ra mắt thị trường VN từ 8/8, đến nay mới được hơn 2 tuần, Ola City đã vận hành tương đối tốt, ổn định cao, thu nhập đều đặn. Không ít người đã kiếm được vài ba triệu, thậm chí có người đã thu về 20-30 triệu

Sắp tới Ola City sẽ còn phát triển mạnh nữa với nhiều phương thức kiếm tiền chuẩn bị ra mắt: Khảo sát, Thương mại điện tử, Chia sẻ bài viết, Youtube, hoàn tiền online, đi bộ ...! Có thể nói Ola City sẽ là 1 dự án dài hạn, sẽ hoat động trong nhiều năm tới.
có Nhiều Cách Kiếm Tiền Khác Nhau.
link ref giúp mình: https://olacity.com/ref/nhfq0r
no ref: https://olacity.com/
cảm ơn các bạn nhiều

Attachments

398.9 KB · Views: 83
?? THÔNG BÁO??

Nhằm mang tới những sản phẩm, dịch vụ tốt hơn để phục vụ các thành viên, Ola City sẽ thực hiện nâng cấp tính năng xem quảng cáo. Theo đó, tính năng xem quảng cáo sẽ tạm ngưng hoạt động để phục vụ cho việc bảo trì.
Thời gian nâng cấp:
? Từ 19h00 đến 20h00 ngày 23/8/2020
Chúng tôi chân thành xin lỗi các thành viên về những bất tiện có thể xảy ra trong quá trình bảo trì hệ thống và rất mong mọi người thông cảm.

Nhằm hỗ trợ CTV hiểu rõ hơn về sản phẩm. Bảo Hiểm LIAN phối hợp cùng Ola City tổ chức buổi Training được diễn ra vào 15:00 ngày 25/08/2020 tại TPHCM

Link đăng kí tham gia: http://bit.ly/training

Ola City đang là dự án kiếm tiền online miễn phí hot nhất hiện nay, vừa mới ra mắt đầu tháng 7 nhưng được cộng động MMO đánh giá khá tích cực. Tham gia vào Ola City bạn sẽ không cần vốn đầu tư mà ngược lại có thể kiếm số tiền không nhỏ với nền tảng tiếp thị liên kết này.

Mục lục :
  • Cách 1: Xem quảng cáo
  • Cách 2: Làm các nhiệm vụ.
  • Cách 3: Chiến dịch VNDC.
  • Cách 4: Giới thiệu thành viên
  • Cách 5 (Mới)? : Kiếm tiền bằng link rút gọn
  • Bằng chứng rút tiền

Trong bài viết này mình sẽ hướng dẫn chi tiết các bước làm nhiệm vụ trong Ola City, và cách bạn tăng lượng thành viên trong hệ thống, tạo một nguồn thu nhập thụ động không giới hạn.

· Cách 1: Xem quảng cáo
Vào phần Tổng quan -> kiếm tiền -> Xem quảng cáo
Cách làm này khá thủ công, ai cũng có thể làm được, và tiền kiếm được sẽ ít hơn những cách còn lại.Trung bình cho 50s/lượt quảng cáo bạn sẽ được trả 100đ. Như vậy chỉ cần xem 200 lượt là bạn đã kiếm cho mình 20.000đ. Tuy nhiên bạn có thể làm trong lúc rãnh rỗi hoặc đang cafe tán dóc với bạn bè.

· Cách 2: Làm các nhiệm vụ kiếm tiền với Ola City.
Bạn hãy làm theo các hướng dẫn nhiệm của Ola City, mỗi nhiệm vụt hoàn thành bạn có thể kiếm được từ 40k tới 110k. Cách này khó hơn cách 1 nhưng tiền thưởng cũng khá xứng đáng với công sức bạn bỏ ra.

· Cách 3: Chiến dịch VNDC.
Yêu cầu của nhiệm vụ này là thành viên bạn giới thiệu phải đăng ký VNDC từ Ola City và phải KYC thành công trên Ví VNDC. Mỗi thành viên khi KYC xong, bạn sẽ được thưởng 3.500đ, riêng thành viên KYC sẽ được VNDC tặng 10.000đ. Cách này có độ khó tương đối, vì nhiều người chưa biết cách sử dụng Ví VNDC, hoặc có thể là thành viên đó đã đăng ký trước, thì lúc này bạn sẽ ko được nhận.

Chiến dịch VNDC . Đăng kí kiếm tiền online tại : Olacity.com

· Cách 4: giới thiệu thành viên

Nhận hoa hồng 3% từ hệ thống thành viên 7 tầng

Khi giới thiệu bạn bè tham gia kiếm tiền với Ola City bạn sẽ nhận được thưởng 3% trên tổng doanh số của tất cả các thành viên trong hệ thống 7 tầng của bạn. Ví dụ bạn giới thiệu được 100 người trong team. Mỗi mộtngười trong một ngày kiếm được từ Ola City 100.000đ thì bạn sẽ có được khoản thưởng team là: 100 x 10.000.000đ x 3% = 650.000đ. Như vậy thu nhập bình quân một tháng bạn nhận được sẽ là khoảng gần 20.000.000đ, một con số không hề nhỏ so vơi bình quân thu nhập tại việt nam hiện nay. Số lượng thành viên của bạn càng lớn thì thu nhập của bạn càng tương xứng.

Minh họa thu nhập từ hệ thống thành viên 7 tầng .
Đăng kí kiếm tiền online tại : Olacity.com <=
Đăng kí ngay

Cách thứ 4 là cách kiếm tiền thụ động thông qua hình thức Affiliate marketing, đây là cách mình khuyến khích các bạn nên tham gia để tối ưu được nhiều lợi nhuận nhất.

Giống như ví Momo vậy Ola City cũng có chương trình affiliate này để phát triển lượng người dùng nhanh, hiệu quả hơn so với việc bỏ tiền ra quảng cáo.

Nhìn chung, cách thức nhận hoa hồng trên Ola City cũng khá tương đồng với hệ thống đa cấp. Tuy nhiên, khách với bán hàng đa cấp, bạn phải bỏ vốn ra đầu tư hoặc mua sản phẩm, mới nhận được hoa hồng từ hệ thống, thì với Ola City này, từ lúc đăng ký đến lúc làm nhiệm vụ kiếm tiền bạn đều không tốn phí. Do đó rủi ro trong hệ thống này hoàn toàn là bằng không. Điều kiện để nhận được hoa hồng chính là các thành viên của bạn phải có hoạt động kiếm tiền.

Ví dụ dưới đây là bằng chứng thu nhập kiếm tiền từ Ola City của một thành viên đang dẫn đầu Chương trình Chúng tôi là người hỗ trợ, bạn Nguyễn Tùng Sơn.

Bằng chứng rút tiền từ Ola City

Đăng kí kiếm tiền online tại : Olacity.com <= Đăng kí ngay
Cách giới thiệu người tham gia Ola City

Đăng ký miễn phí Ola City tại đây

Để giới thiệu người tham gia Ola City rất đơn giản, bạn chỉ cần đăng nhập vào và ngay tại màn hình quản lý bạn copy link giới thiệu của bạn như sau:

Copy đường linh giới thiệu : https://olacity.com/ref/v3q5qp
Rồi sau đó bạn gửi vào các diễn đàn, ZALO, Mạng xã hội bất kì, group facebook bỉm sữa, tạo kênh youtube giới thiệu, hoặc làm như mình là tạo blog viết review kiếm tiền ?
Đôi khi bạn chỉ giới thiệu được 1 vài bạn thôi, nhưng rất có thể 1 trong số đó lại có duyên họ giới thiệu được cả trăm cả ngàn người thì bạn vẫn được hưởng tiền thưởng (do thưởng 7 cấp đó bạn).

• Cách 5 : Kiếm tiền bằng link rút gọn
5. Tạm kết
Ola City
là mô hình kiếm tiền đơn giản, miễn phí, ai cũng có thể tham gia, không mất tiền đầu tư, không lo lừa đảo hay đa cấp.
Rủi ro của Ola City=0.
Ola City mới chỉ ra mắt chưa đầy 1 tháng thôi, nên tiềm năng phát triển vẫn còn lớn, hãy tham gia ngay khi bạn là người có duyên với bài viết này.
Trên đây là bài viết review và hướng dẫn kiếm tiền online với Ola City, bạn cần hỗ trợ có thể inbox tôi bất cứ lúc nào, tôi luôn sẵn sàng.
Cảm ơn các bạn đã xem bài viêt!!! Bây h vào đăng kí kiếm tiền nào tại : Olacity.com <= Đăng kí ngay

Attachments

9.2 KB · Views: 84
Last edited:

Ola City là một công ty công nghệ nền tảng, cung cấp giải pháp quảng cáo theo hiệu suất (Performance Marketing) có trụ sở chính tại 380 Jalan Besar, Singapore, 209000 (Ola City Global). Ola City cung cấp các giải pháp cho các doanh nghiệp có thể tiếp cận đến hàng triệu người dùng với hiệu quả cao nhất, chi phí tối ưu nhất thông qua cách hình thức quảng cáo như: chi phí cho hiển thị (CPM), chi phí theo lượt click (CPC), chi phí theo lượt tải ứng dụng (CPI), chi phí theo 1 hành động bất kỳ (CPA)... Đồng thời, thông qua đó, Ola City tạo nên một môi trường giúp các thành viên tham gia tận dụng thời gian rảnh rỗi của mình để kiếm thêm thu nhập từ việc thực hiện các nhiệm vụ đơn giản như: xem quảng cáo, xem video, trả lời khảo sát, chia sẻ link, đăng bài, chia sẻ link sản phẩm… hoặc tiết kiệm tiền thông qua việc mua sắm hoàn tiền online và offline…

Nay BQT Ola City xin trân trọng thông báo: Từ 00h00 ngày 08/08/2020, Ola City sẽ hoạt động chính thức tại thị trường Việt Nam với pháp nhân đăng ký tại Việt Nam như sau:
  • Website: https://olacity.com
  • Tên công ty: CÔNG TY CỔ PHẦN OLA CITY VIỆT NAM
  • Tên tiếng anh: OLA CITY VIET NAM JOINT STOCK COMPANY
  • Tên viết tắt: OLA CITY VIET NAM JSC
  • Mã số thuế: 0316403686
  • Đăng ký kinh doanh cấp ngày: 23/07/2020
  • Địa chỉ đăng ký trụ sở: Tầng 18 Vincom Center, 72 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp.Hồ Chí Minh.
Các hình thức kiếm tiền từ Ola City: Hiện này Ola City cung cấp nhiều phương thức kiếm tiền từ quảng cáo như sau:

1. Xem quảng cáo: Rất đơn giản, bạn chỉ cần click vào quảng cáo và để nó chạy là xong (cứ để tab quảng cáo đó ko cần xem). Trung bình mỗi quảng cáo 60s bạn sẽ được khoảng 100đ
Ola City có hàng trăm quảng cáo mỗi ngày, bạn có thể kiếm 10-20k mỗi ngày từ việc xem QC
(Mẹo: Mở nhiều tab xem cho nhanh)

2. Làm nhiệm vụ: Cái này có thưởng rất lớn, thường từ 60k - 100k cho mỗi nhiệm vụ. Các nhiệm vụ thì rất đơn giản, ví dụ như:
- Cài app MB Bank của Ngân hàng quân đội (và KYC): Thưởng 60k

3. Làm chiến dịch: Tùy từng thời điểm sẽ có những chiến dịch nhiệm vụ khác nhau, ví dụ như liên kết với ví VNDC sẽ được thưởng 10k

4. Trong tương lai sẽ còn cập nhật nhiều chức năng khác: Như tích điểm, hoàn tiền ...

Link đăng ký: https://olacity.com

Ola City là 1 dự án kiếm tiền lâu dài (đang tiếp tục cập nhật ngày càng nhiều chương trình), tất cả các nguồn tiền kiếm được đều quy về 1 tài khoản. Các bạn đăng ký theo link của mình rồi báo danh Tên tài khoản nhé, mình sẽ hỗ trợ các bạn có thêm Ref để tối đa thu nhập
Đăng ký theo link:
- Bạn vẫn tự tuyển ref, kiếm tiền cho chính mình
- Mình tuyển ref cho bạn, mãi mãi. Cơ chế Ref 7 tầng, mình tuyển Ref cho bạn cũng như tuyển cho chính mình, cùng hợp tác cùng có thêm lợi nhuận

Update 21/8 Ola City đã ra mắt chức năng rút gọn link kiếm tiền
Xem hướng dẫn tạo link rút gọn ở đây: http://olalink.org/Video

Thụ cái longi toàn thấy đi kiếm ref vậy. Lại đa cấp à?

Mình làm nhiệm vụ đấy rồi.Đã xác minh được tài khoản
Trong 2 ngày đã hỗ trợ bạn 54 ref
Ráng tự cày để tăng thêm thu nhập nhé, mình sẽ hỗ trợ mãi mãi, nhưng về sau tốc độ lên ref có thể chậm hơn 1 chút do mình còn giúp nhiều người

Xem vỡ mõm chưa được 1000 vnd :(
bác mở nhiều tag trình duyệt hoàn thành xem quảng cáo trong 1 ngày nhanh hơn,e mất chưa đầy 10p,xem hết 1 ngày cho 30 quảng cáo cũng đc 5,6k vnđ
chủ yếu phát triển ref mới ngon bác ơi , e hưởng đc 4k từ thu nhập của tuyến dưới đây bác. ý là ref e chỉ có 1 người,mà từ người này lại giới kiếm thêm dc 12 người,hiện tại là 13 người. Nếu con số này mà là 1000 người thì thu nhập 1 ngày ko ít đâu bác.

Sao cứ thấy kiểu tháp tầng là liên tưởng đến đa cấp liền à :V

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back