Tutorial [OKPAY] HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ - VERIFY(xác minh) - WITHDRAW - EXCHANGE(NEW VERSION)

e vừa tìm thấy bài trả lời của em ở ngay phía trên kìa
"chỉ mỗi cái xác minh số đt hơi lâu, điền đt mà nó ko gửi tin, sau 10 phút thì nó cũng gọi điện, điền phát rồi send ver sau khoảng 15-20 phút là mail báo verified"
acc mình verified rồi bạn ạ.ý mình là cái bảo mật qua tin nhắn cơ.nó chỉ gửi SMS thôi chứ k gọi điện.chiều nay phải chụp ảnh chân dung với giơ cái CMT + viết lên giấy trắng cái địa chỉ ví với ngày chụp ảnh.nó xác nhận cho rồi.may nó k tính phí.cảnh báo mọi ng chỉ nên bảo mật qua mail thôi ạ.qua ĐT lại bị vậy luôn ấy :)

các bạn cho mình hỏi tài khoản của mình bị như thế này thì phải làm thế nào

Attachments

232.2 KB · Views: 131
có thể bạn

ah, chỉ là phỏng đoán thôi sao!!! :D:D:D

lúc trước, xác thực okpay để giảm fee ... nên hiện giờ, có thể vẫn vậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

còn về việc, $ bị "đóng băng" ... nguyên nhân do acc hay kiện tụng chăng!? :eek::eek::eek:

ah, chỉ là phỏng đoán thôi sao!!! :D:D:D

lúc trước, xác thực okpay để giảm fee ... nên hiện giờ, có thể vẫn vậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

còn về việc, $ bị "đóng băng" ... nguyên nhân do acc hay kiện tụng chăng!? :eek::eek::eek:
cũng lâu rồi ko sài okaypay nên mình cũng ko rõ. nhưng theo hình đó thìchăsc là phải zi

Họ có giải thích lý do tai làm sao tiền trong account bị đóng băng mà. Ngay cả như acc verified trước ngày 1/7/2017 cũng bị như vậy. Họ yêu cầu thêm các khoản trong infor. Điền đâỳ đủ vào thì tiền sẽ trả lại thôi.

gần một năm mới vào okpay giao diện giờ khác quá

tk đã verified giờ chuyển sang unverified hết @@

acc mình verified rồi bạn ạ.ý mình là cái bảo mật qua tin nhắn cơ.nó chỉ gửi SMS thôi chứ k gọi điện.chiều nay phải chụp ảnh chân dung với giơ cái CMT + viết lên giấy trắng cái địa chỉ ví với ngày chụp ảnh.nó xác nhận cho rồi.may nó k tính phí.cảnh báo mọi ng chỉ nên bảo mật qua mail thôi ạ.qua ĐT lại bị vậy luôn ấy :)
Lúc điền thông tin CMT nó bắt điền form Expiration date mà CMT không có, bạn điền gì vậy? Và verify address chỉ là viết trên giấy và chụp ảnh vậy mà vẫn qua hả bạn? Mình đang có mấy chục $ trong đó mà account chưa verify nên hơi sốt ruột
Thank!

Lúc điền thông tin CMT nó bắt điền form Expiration date mà CMT không có, bạn điền gì vậy? Và verify address chỉ là viết trên giấy và chụp ảnh vậy mà vẫn qua hả bạn? Mình đang có mấy chục $ trong đó mà account chưa verify nên hơi sốt ruột
Thank!
cái ex date kia thì mình điền bao lâu cũng đc mà.cứ để năm 2020 chắc cũng k sao thôi :) .còn xác nhận địa chỉ là phải dùng hoá đơn mà. còn phần trên mình viết đấy là nhờ support mở khóa tài khoản vì trót dùng bảo mật qua điện thoại mà đăng nhập mãi không nhận đc code xác nhận thôi

Verify OK pay mình up hình hóa đơn viết trên giấy than, bị mờ chữ nhìn không rõ nên mình viết đè lên thông tin. Sau một tuần không thấy hồi âm gì tưởng tạch định ra bank lấy bill, ai ngờ hôm nay check mail thấy Approved!

Verify OK pay mình up hình hóa đơn viết trên giấy than, bị mờ chữ nhìn không rõ nên mình viết đè lên thông tin. Sau một tuần không thấy hồi âm gì tưởng tạch định ra bank lấy bill, ai ngờ hôm nay check mail thấy Approved!

hên thôi :D:D:D được mấy người :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom