Other Ôi PAYWEB !!! @@ (Club PW cũ)

Status
Not open for further replies.

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
BONUS 0.30 PW – chỉ cần get qua blog mình.

Mình xin đi thẳng vào vấn đề, đến hôm 7/5 này là tròn 1 tháng mình tham gia Payweb nên từ hôm nay vừa để kỷ niệm ngày đó vừa để thay đổi hoạt động của Club PW cũ của mình sẽ có 1 số thay đổi sau.

Ai get bonus qua blog http://money-nmt.blogspot.com/ của mình sẽ đc các quyền lợi sau:

<>Ngày 6/5 và 7/5: (Riêng 2 ngày này mình kỷ niệm 1 tháng tham gia PW ko lấy lời luôn)

- Bonus 0.30$ cho 3 bạn reply sớm nhất (không edit) tại topic này

- Bonus toàn bộ cho các bạn khác 0.25$

<>Từ ngày 8/5 trở về sau đến khi kết thúc (mình thông báo sau):

- Bonus 0.24$ cho tất cả các reply

<> Từ 10/5 hết đợt bonus khủng rồi sẽ quay về BONUS 0.23$ cho mãi mãi nhé các cậu :)

* Các cậu muốn get khi nào cũng được mình không quy định thời gian.

<> Nhận ex PW sang LR cũng thay đổi như sau: (Chỉ ex Max là 7$ thôi)

* Tiền PW các cậu gửi <<>> Tiền LR mình sent

A (từ 1-3 PW) <> sent lại LR = A – 0.65

B (từ 3-7 PW) <> sent lại LR = B – 0.8

Mọi thanh toán qua PP/AP/LR

*À có vài rule nhỏ để hoạt động được tốt hơn đó là:

- Ai nhận qua PP phải gom đủ 3 ngày vì PP mình hạn chế log vô (đã bị limit mấy cái)

- Ai có time lệch hơn nhiều vẫn đc thanh toán nhưng phải chờ đến cuối ngày (Cái này thông cảm nha)

>>Hoạt động này chính thức bắt đầu từ ngày mai và khi kết thúc mình sẽ thông báo trước 1 ngày cho các cậu tìm topic mới

Chúc tất cả vui vẻ :)

P/S: Các giao dịch về ex PW các cậu pm yh: nmtrung_123

Last edited by a moderator:
Thì lần sau mình hợp tác nhé bạn, vì mình tính toán kỹ trên excel trước rồi mới dám lập topic.
Ai hợp tác thì cứ sent tiền rồi báo danh nhé ^^

Bạn ơi cho mình hỏi;
Mình reg thằng mày hơi muộn, lên khi reg nó không kich hoạt ngay, mà bạn vừa bảo là gửi bản photo chứng minh thư cho nó hoặc bản scan, vậy cho mình hỏi là : gửi như vậy liệu nó có kích hoạt ngay không( sau khi xem xét) hay phải gửi bản gì nữa? tại mình thấy nó bảo gửi cho nó bản chưng mình IP mà mình không biết làm như thế nào, mong bạn và các bạn khác chỉ giúp dùm.
Có thế thì chỉ cho mình qua email: [email protected]
Mình cảm ơn nhiều.
Chúc cả nhà thành công.

nghe có vẻ hay đó cái này nên lên MMO4VN cập nhật là ok , chứ mem payweb chắc toàn của VN là cùng chứ gì hì lần trước định chét thằng này nhưng mà chẳng ăn thua bên EKT.VN có 1 bác cũng thu mua $ payweb nhưng mà mình chỉ sợ gửi tiền nhiều vào 1 TK payweb ko sao nhưng mà nó limit cho phát VD nghi ngờ TK cheat thì cũng mệt , bác trung nên thêm vào bài 1 số điều như sau

1, gửi tiền + thời gian bác EX sang LR là bao nhiêu có người muốn cần ngay bác bỏ tiền túi LR ra send trước cho ng ta chứ ? vì ng ta đã gửi $ payweb cho bác rồi đi đâu mà thiệt

2, vẫn bonus 0.10$ LR nếu các bác click vào blog của bác kiếm chút xíu , và 0.15$ LR cho ai tham gia chương trình này mình nghĩ sẽ hay hơn đấy vì link ref bác đc hẳn 0.25$ PW chia cho các bác 0.15$ bác vẫn lãi 0.10$ mà

còn ai có ý kiến đóng góp , yên tâm MOD này vì MMO4VN ko Scam đâu

Ai không get đc bonus đọc thông báo bên topic giới thiệu của mình nha, ở trên đầu mình có đưa link đó. Bây giờ có nhiều người get bonus vì thế để get đc các cậu phải làm sớm vào lúc 4-6h sáng thì mới đc, vì nó giới hạn số người get ko cho thoải mái như trước nữa.

Tổng kết club sau 1 ngày hoạt động, có 4 bạn tham gia và đã ex về LR hoàn tất, sent tiền đầy đủ, langloi là người đầu tiên của forum.

Ai có thắc mắc pm mình nhé.

Cám ơn các cậu hợp tác.

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

nghe có vẻ hay đó cái này nên lên MMO4VN cập nhật là ok , chứ mem payweb chắc toàn của VN là cùng chứ gì hì lần trước định chét thằng này nhưng mà chẳng ăn thua bên EKT.VN có 1 bác cũng thu mua $ payweb nhưng mà mình chỉ sợ gửi tiền nhiều vào 1 TK payweb ko sao nhưng mà nó limit cho phát VD nghi ngờ TK cheat thì cũng mệt , bác trung nên thêm vào bài 1 số điều như sau

1, gửi tiền + thời gian bác EX sang LR là bao nhiêu có người muốn cần ngay bác bỏ tiền túi LR ra send trước cho ng ta chứ ? vì ng ta đã gửi $ payweb cho bác rồi đi đâu mà thiệt

2, vẫn bonus 0.10$ LR nếu các bác click vào blog của bác kiếm chút xíu , và 0.15$ LR cho ai tham gia chương trình này mình nghĩ sẽ hay hơn đấy vì link ref bác đc hẳn 0.25$ PW chia cho các bác 0.15$ bác vẫn lãi 0.10$ mà

còn ai có ý kiến đóng góp , yên tâm MOD này vì MMO4VN ko Scam đâu

Không đơn giản như vậy đâu cậu, vì khi hợp tác kiểu này mình phải chia theo % nên ko thể biết trước là ai đc bao nhiêu để sent trước đc, mình phải gom lại ex rồi mới sent, chỉ đảm bào là sent trong ngày. Còn việc bonus đồng ý là mình nhận 0.25$ nhưng là $ PW còn sent cho các cậu là $ LR nó là khác nhau, khi số tiền PW > 10$ nó tính phí là 5% nên khi đó mình mới nói là ko phải bất cứ hợp tác nào cũng sinh lời, chỉ những bạn có ít thì tham gia club mới có lợi thôi, còn nhiều thì phí % của PW đã đành, thêm phí 1% của LR nữa nên sẽ ko có lợi gì khi ta sent qua sent lại nhiều. Nói chung mình đã tính toán kỹ và lập bảng rõ ràng rồi mới lập topic này.

Có 2.5$ payweb này ^^ đổi sao thế

Cậu báo danh và sent tiền theo mẫu, hôm nay mình ex xong rồi mai có club mới thì mới chia đc, trung bình thì mỗi bạn sẽ đc thêm 0.2-0.4$ LR tùy số lượng tiền của club.

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

2.5$ nếu rút thẳng thì đc 1.48$ LR còn tham gia hợp tác có thể đc 1.68-1.9 $ tùy số tiền đc chia

Bạn nào hợp tác cứ báo danh và sent tiền PW nhé, mình ex xong là sent lại liền, nếu lấy liền thì pm yh nha

Mình vừa phát hiện đc là có ai đó dùng ID PW của người khác để get bonus thì vẫn đc vì khi get không cần đăng nhập, vào forum lại đọc thêm bài của XuanThuyC nên càng khẳng định hơn do đó bạn nào báo danh thì che 3 số ID PW cuối thành xxx nhé

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Club mới đã bắt đầu các cậu bao danh để mình chia lời nhé

Mình vừa phát hiện đc là có ai đó dùng ID PW của người khác để get bonus thì vẫn đc vì khi get không cần đăng nhập, vào forum lại đọc thêm bài của XuanThuyC nên càng khẳng định hơn do đó bạn nào báo danh thì che 3 số ID PW cuối thành xxx nhé

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Tình hình là nhiều người lợi dụng điềi này lắm anh ah. nên mọi người muốn đảm bảo quyền lợi thì đừng share ID payweb vì khi nhận bonus cũng chả cần ID payweb làm gì hết.
anh Trung thường ngày get bonus ở đâu thế anh, ha anh vào blog em get bonus cho em ít hoa hồng nhé.
ah anh sửa lại giùm em toppic này thành bonus 0.15$ thay cì 0.1$ đi anh =>http://mmo4vn.com/showthread.php?12...-Proof-Huong-Dan-Chi-Tiet&p=109819#post109819
Em báo danh rồi gửi tiền qua PW cho anh luôn ha sao anh : đã sent cho anh 3$
PW: 24890024xxx
LR:U9970309

Last edited by a moderator:

Mình cũng 'bị' ko phải được get bonus mấy ngày nay nè
bạn nmtrung cho hỏi là site nó reset get bonus lần sau khoãng mấy h VN vậy ?

@phuonglam1: đã sửa topic như cậu, mà cậu cạnh tranh dữ ha, vô topic mình QC nữa
@anhtrai: reset tầm 4-5 h gì đó, mình dậy đc lúc nào mình get lúc đó à

Mình cũng 'bị' ko phải được get bonus mấy ngày nay nè
bạn nmtrung cho hỏi là site nó reset get bonus lần sau khoãng mấy h VN vậy ?
site này reset bonus vào tầm 5h AM VN đó bạn, nên trong khoảng 5-6h mấy thì ok! lúc trước mình cũng thế sau này để ý nên get được hết

- Số PW: 1125614xxx
- Số LR: U4650564
- đã send cho a Trung 2 đô... :x

@phuonglam1: đã sửa topic như cậu, mà cậu cạnh tranh dữ ha, vô topic mình QC nữa
@anhtrai: reset tầm 4-5 h gì đó, mình dậy đc lúc nào mình get lúc đó à
Anh Trung nói quá, tại em thấy là mình vào get bonus o blog mình thì không được nên em muốn trao đổi và hợp tác giữa những topic chủ Topic đó mà anh.
anh chưa trả lời em kìa sent tiền PW vào tài khoản PW ở đầu topic của anh phải ko anh.em có đựoc 3$ hà, 2 ngày trước EX sang LR tốn quá

uhm cậu có yh ko pm mình đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week