Ối giời ơi , hận lần 2 , ối giời ơi , hôm nay sao mà ta xui tận mạng thế này , ối giời ôi , ta hận l

Status
Not open for further replies.
p/s: mà hiepsi kiêm luôn dịch vụ sửa mấy tận nhà nè tintin... tui lấy giá rẻ thôi àh...:binhsua95::binhsua95:

download phần mềm sữa chữa win7 về chạy xem sao...hay diệt virút đi

Có đĩa Win 7 cho vào repare lại là oki àh tintin... :binhsua07:

để lục cái đĩa @@ hic ko biết vứt đâu rồi , tui safe mode vào coi hướng dẫn gỡ rồi về lại win 7 mà lúc vào nó cứ waiting hoài cà giựt cà giựt :(( oe oe giờ ngồi xài safemode đỡ hỏa :(

Chia buồn nhé, không biết gì thì làm bạn với Google nhé.
Nhìn title cứ tưởng post clip Tây hát rap :)

công nhận chủ thớt xui, mà ko dự phòng cái đĩa win 7 để cài,đỡ phải ra quán

hic hic , đang ngồi mò mà cho iem hỏi ngu 1 cái , đang xài safe mode thì cài phần mềm sữa chữa đc ko :( chứ giờ e ko vào thẳng đc :(

Safe More không cài được gì đâu nhé... tốt nhất là đưa đĩa Win7 vào... chạy setup như bình thường... đến gần bước cuối thì chọn Repare... còn không thì cài chồng lên luôn cũng được... :binhsua08:

---------- Post added at 09:17 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

Safe More không cài được gì đâu nhé... tốt nhất là đưa đĩa Win7 vào... chạy setup như bình thường... đến gần bước cuối thì chọn Repare... còn không thì cài chồng lên luôn cũng được... :binhsua08:

p/s: cần thì tui qua cài giúp luôn cho... cũng ở gần mà... :binhsua146:

bác sì trét kiểu này tốn data forum quá nhé :binhsua78:

dự án có liên quan gì đến ko cạp hở bạn , mình làm quản lý mà , tối gom lại xử lý có 5' đồng hồ thôi là lấy $ thì có gì mà tốn nhiều thời gian , rảnh thì kiếm thêm chứ ko lẽ ngồi ở ko ???

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

ko vào đại lao đâu :(( vào Chí Hòa thôi :((

Vậy thì vào Chí Hòa chơi cho vui nhé, trong đó xả stress là tốt nhất đó ! go....:binhsua79:

Vậy thì vào Chí Hòa chơi cho vui nhé, trong đó xả stress là tốt nhất đó ! go....:binhsua79:
mod này có nhiệt huyết và trách nhiệm với 4room nè band 5tin là đúng và đáng lắm...

này thì ối giời ơi :))
[video=youtube_share;-n2pPprppjE]http://youtu.be/-n2pPprppjE[/video]

ối giời ơi , iem đã ra đi :(( e đang vật vã với cái máy :(( cái đĩa win 7 vứt mất rồi , ko biết giờ ở ngoài mấy cửa hàng còn bán ko , hay là bị cấm bán rồi :binhsua75:

ối giời ơi , iem đã ra đi :(( e đang vật vã với cái máy :(( cái đĩa win 7 vứt mất rồi , ko biết giờ ở ngoài mấy cửa hàng còn bán ko , hay là bị cấm bán rồi :binhsua75:

Bán đầy ra lun đó chứ tintin... Win7 thì 20k là good... cỡ đó là xài được vài năm tới rồi... :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week