• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Offline ngày 1/4

vậy đc 7 người, 7h tối nay đợi ở cây xăng trên đường điện biên phủ nhé onlyC

anh TRuongan mong có 1 G đi mà thế này là không có B luôn chứ G, ;)) các ADMIN Shin và QuachPhu , mod nmtrung,... đâu hết rồi

đang up ảnh off cho ae nè

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

còn mấy món nửa tý onlyC post :)

Đi vui lắm ít mà nó ấm cúng :"> đi chơi vui mà mang lap chi đt là cái PC thủ nhỏ rồi đầy đủ tiện nghi :">

có Mod nào ở HN tổ chức of đê m/

HN ọp đê :"> lần trước rủ mà chỉ đc mấy mống, thôi hôm nào ọp trà đá đi :">

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

toàn post đồ ăn sao ko post người, xem có mod nào đẹp zai hơn mềnh ko =(( :">

Các mod sợ đối diện công chúng nên ko cho chụp, mô tả nhé, đa số là tầm cỡ sinh viên thiếu ăn =)), ko ai to cao, admin thì hơi ốm, truongan trông ngầu ngầu dân chơi, onlyc thì chả biết tả thế nào, đặc biệt onlyc dắt GF theo :)

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

à sực nhớ, admin trông hao hao cường đô la :)

Đề nghị ae tôt chức 1 buổi off ở HN đê =)) lâu lắm chưa dc ăn nhậu gì roài =))

Đúng roài, anh em làm buổi off ở HN đê, góp vui với nào :D

đề nghị bác quoc ko post anh cac HGirl vào chữ kí làm đau mắt các mem nhá =))

mình củng có hot girl nè mà nó mới chửi mình xong :-ss !! Mình mà bảo trong ngầu ngàu ghê thật phải gọi là ngây thơ hết cơ :(

zậy là vợ Shin ~ HNH :">.

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:16 AM ----------

yêu cái bánh lắm cơ :X

Last edited by a moderator:

CÁi bánh nhìn là mún quất cái cặp kia trước đầu tiên :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back