• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Offline ngày 1/4

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,340
MR
49.265
Chào các bạn,

Theo ý kiến của nhiều người, này mình muốn mời các bạn đi Offline cùng BQT một bữa nhằm mục đích giao lưu là chính. Những ai có nhu cầu thì đăng kí tại đây nha, để BQT tính toán số lượng và lên kế hoạch cụ thể hơn.

Họ tên:
SDT:

BQT MMO4VN
Thân

bác này xạo quá, tưởng anh em mmo4vn la bờm ah, ngày 1/4 là ngày nói thật, nên ko ai nói láo đâu heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

em đk 1 suất : lê minh hà
đt 01696 900 00 có

MÌnh 1 vé dt mọi người có hết rồi khỏi nói thêm nhá :"> bửa đi nhớ mang cái áo dùm nha SHIN mấy nay phóng xạ tùm lum ko có áo lạnh mặc :)) À nói thêm dành cho AE HCM nha !!

Ở miền Nam nha các bạn :D

xao quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

chua toi ngay 1/4 ma shin da scam, dung la>??????????????????????????????

xao quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

chua toi ngay 1/4 ma shin da scam, dung la>??????????????????????????????

Biết thì nói , ko biết thì thôi , biết đây là box gì ko mà bảo là xạo , biết sinh nhật forum ngày mấy ko mà bảo là scam??

k biết mình có nên đi k ta=(( chưa bao h đi chơi kiểu này nha

---------- Post added at 07:30 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

MÌnh 1 vé dt mọi người có hết rồi khỏi nói thêm nhá :"> bửa đi nhớ mang cái áo dùm nha SHIN mấy nay phóng xạ tùm lum ko có áo lạnh mặc :)) À nói thêm dành cho AE HCM nha !!

xin lỗi lạc chủ đề xí nha,cái hình ở chữ kí của anh(chị) là ai vậy:D

Nên nhớ là sinh nhật Forum chính xác là ngày 1/4, mọi người cứ tưởng là 31/3. Anh em ai đi nhớ đăng ký sớm, để BQT còn biết sắp xếp nhé.

Offline tại Thành Phố Hồ Chí Minh nha các bạn.

Nên nhớ là sinh nhật Forum chính xác là ngày 1/4, mọi người cứ tưởng là 31/3. Anh em ai đi nhớ đăng ký sớm, để BQT còn biết sắp xếp nhé.

Offline tại Thành Phố Hồ Chí Minh nha các bạn.

địa điểm là đâu nhỉ:p eo mình ở ngã 7 Lý Thái Tổ đây=))

Chính xác là 8h tối ngày 1/4 nha, địa điểm mình sẽ nói sau, để tìm đã, ai muốn tham gia thì báo danh nha, cả MOD nữa.

Còn ngoài Hà NộiĐã Nẵng thì để mình tham khảo xem thế nào rồi thông báo luôn. Uống Cafe thôi đó mà, BQT sẽ khao mọi người nha, nhưng phải báo danh để BQT lên kế hoạch nữa, nếu đông quá sẽ phải đổi chiến thuật ^^!.

1/4 là t6 à, hehe em đi nhé
tên: mạnh trung
sdt: 0903643004

làm 1 chuyến đi anh, ngủ lại hôm sau về ;)).

k biết mình có nên đi k ta=(( chưa bao h đi chơi kiểu này nha

---------- Post added at 07:30 AM ---------- Previous post was at 07:28 AM ----------

xin lỗi lạc chủ đề xí nha,cái hình ở chữ kí của anh(chị) là ai vậy:D

Nhỏ bạn học chung :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom