Offline MMO NGHỆ AN - HÀ TĨNH THÁNG 6 ! ANH EM NGHÊ AN -HÀ TĨNH ƠI

canawan

Hero
Reactions
2,363
MR
0.043
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là nếu chỉ offline Nghệ An ko thì ko đc nhiều nên mình rủ cả anh em hà tĩnh nữa

Tất cả anh em mmo từ Nghệ An - Hà Tĩnh nếu sắp xếp đc thì cùng quây quần tụ họp nào

Ngày offline dự kiến là chủ nhật ngày 30/6
Địa điểm dự kiến là Vinh city or Cửa Lò beach ( cái này có thể bàn )

Anh em sắp xếp thời gian rồi báo mình nhé. Tất cả những ai có thể đi đc thì ghi danh tại đây nhé và inbox cho mình name và số điện thoại nhé . Rất hy vọng anh em sắp xếp về dự offline

Chi phí campuchia nhé ( dự là mỗi người 50 - 100k )

Nội dung : Anh em làm quen và chia sẻ kinh nghiệm mmo, trao đổi công việc và lĩnh vực mmo, bàn bạc về thế sự mmo:)), cuối cùng là nhậu nhẹt

Thân gửi

Last edited by a moderator:
Cũng là con cháu của quê hương nhưng ở xa nên không tham gia được :binhsua123:. Chúc anh em vui vẻ!!

tình hình tốn kém quảng bao nhiêu thế các đại gia và đi off thì nội dung nó như thế nào

bữa mình ở Nghệ An chờ offline thì không thấy, hôm mồng 6 vào lại Nha Trang cmnr :binhsua122:

Đức Thọ - Hà Tĩnh , tiếc là đang ở qui nhơn không về tụ họp được cùng AE

chúc AE quê nha off online vui vẽ :m191:

bữa mình ở Nghệ An chờ offline thì không thấy, hôm mồng 6 vào lại Nha Trang cmnr :binhsua122:

tại phải sắp xếp thời gian nữa bạn ơi. đợt vừa rồi bận quá luôn

tiếc thế, biết thế xưa nỏ vô nam là dừ đc offline rùi, :)), ko lẽ đi 1 ngày 1 đêm về off phát hử :m145:

Tình hình là em vẫn ở SG chưa về quê nên là ko tham gia được rồi! Chúc anh em offline vui vẻ và hoành tráng :D

tiếc thế, biết thế xưa nỏ vô nam là dừ đc offline rùi, :)), ko lẽ đi 1 ngày 1 đêm về off phát hử :m145:

Bữa nào tổ chức offline bữa anh em Nghệ An - Hà Tĩnh khu vực phía nam :binhsua144:

Đức Thọ - Hà Tĩnh , tiếc là đang ở qui nhơn không về tụ họp được cùng AE

chúc AE quê nha off online vui vẽ :m191:

ở đâu Đức thọ thế bạn ơi..x5 thị trấn đây nè.mmo 2 năm rồi mà k biết..đang ở HN. dự định cuối tháng về kịp hay k nữa

ở đâu Đức thọ thế bạn ơi..x5 thị trấn đây nè.mmo 2 năm rồi mà k biết..đang ở HN. dự định cuối tháng về kịp hay k nữa

cuối tháng là t7 và chủ nhật. cậu về t7 là quá đẹp

cuối tháng là t7 và chủ nhật. cậu về t7 là quá đẹp
t 26 thi xong..nếu mà tổ chức đc offline như dự kiến thì chắc 27 phắn về luôn..gặp mặt ae sống ngầm đồng hương cái nào..

Ngay trường THPT Trần Phú . :binhsua144:

t 26 thi xong..nếu mà tổ chức đc offline như dự kiến thì chắc 27 phắn về luôn..gặp mặt ae sống ngầm đồng hương cái nào..

sắp xếp về nhé. về tham gia cho vui

haizz. không offline được roài. đầu tháng 7 thi roài. đành hẹn lúc khác vậy.anh em di chơi vui vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom