Offline miền bắc khu vực Hà Nội

đi hết thì sếp có chi hết ko ạ ;))

Ô hay, ko đọc #1 à =)) mỗi người 100k - 150k nhét vào túi rồi đi :)) cô là cô rất giàu trí tưởng bở đấy cô DDuu ạ :))

Ô hay, ko đọc #1 à =)) mỗi người 100k - 150k nhét vào túi rồi đi :)) cô là cô rất giàu trí tưởng bở đấy cô DDuu ạ :))

vậy sếp cứ bắt đi hết là sao, em mất gần 200k xe đi về từ quê lên hn, mà thêm 150k nữa thì tội em lắm :-s

Với mấy bác ở xa tốn khoảng 200k đi lại thì có kiến nghị là anh em nên san sẻ với các bác ý :D

Mình và bạn mình sẽ tham dự!
Vì hôm ấy bọn mình từ Nam Định lên Hà Nội khá xa nên hi vọng BTC sắp xếp lịch hợp lý tránh bị thay đổi hoặc xảy ra vấn đề hoãn giữa chừng thì mình chết giữa quốc lộ mất :))

- - - Updated - - -

Cơ mà hình như ở xa được ưu tiên khoản đóng góp :">
T.Mod thì lại còn có khoản mang về nữa ấy chứ :">

Đăng ký 1 suất , tuy không quen biết ai nhưng cũng hoạt động trên forum này đã lâu , hy vọng sau buổi này sẽ có thêm bạn bè :

Tên thật : Thảo
Nick 4rum: virusvi
Yahoo : virusvivivi
Sđt : 01224245325

BTC nên tính toán kỹ lưỡng kế hoạch ăn uống ngủ nghỉ cho ae trước đi để mọi người còn biết về chương trình như thế nào mà tham gia...chứ cứ mông lung thế này thì khó cho những ae ở tỉnh xa về offline lắm...gặp gỡ nhau để chém gió cho vui hay ae cùng tham gia thảo luận chia sẽ những kiến thức về MMO. Ăn uống như nào ở đâu , vui chơi cafe như nào rõ ràng cho anh em còn biết, chứ các bác cứ hô hào xuông như thế này khó thuyết phục anh em bỏ thời gian đi lắm.
Mình muốn góp ý như sau:
Để tiếp đón các mem ở tỉnh xa theo mình nghĩ anh em nào ở HN mà rảnh rỗi thì nên đăng ký để hỗ trợ đưa đón các bạn ý khi đến địa điểm offline ,còn khoản đóng góp thì mình nghĩ ai cũng phải có trách nhiệm rồi,chúng ta kiếm tiền thì cũng phải có lúc để tiêu chứ :D
Tầm 150k kinh phí thì ăn uống buổi trưa ở ngoài sợ hơi eo hẹp vì giờ đi ăn uống mình nghĩ rẻ mạt thì cũng ~200k/suất rồi ,nên các bạn nghiên cứu trên MuaChung hay NhomMua xem có rất nhiều phiếu giảm giá đi ăn Buffet giá chỉ tầm 150k đổ xuống vừa đủ tiền đồ uống luôn , ăn trưa xong có thể ngồi cafe chém gió hay karaoke tuỳ vào ngân sách và đóng góp của ae :D mọi người tính xem có được ko :)

Chuyển sang box Offline nha.......

Chịu khó cap vài ngày đi off thôi ;))

thời gian có rồi đấy ,địa điểm thì còn sem bn người để mà đi chứ :d . sát 2 ngày thì chốt d/s thôi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom