Offline miền bắc khu vực Hà Nội

Thế thì em không đi được rồi, thứ bảy em vẫn phải đi học , chủ nhật 4h chiều mới được nghỉ. Anh chuyển sang chủ nhật 4h chiều đi :))

Last edited by a moderator:
cuối cùng là như nào vậy theard,có off đc k0.mình thấy nhiều ng k0 đi được thì phải :-s

Cũng muốn đi nhưng k đi được :m144:

À , miền bắc chưa tổ chức off phát nào , nhân sự kiện họp mặt BQT trong thông báo của Shin , mình lập luôn cái lịch offline nhể :D .

Mình dự định là sẽ làm vào trưa thứ 7 tuần sau tức 8-9-2012( fix so vs lịch cũ 1 tuần ) . Địa điểm sẽ thông báo vào thứ 6 sau khi chốt danh sách , tất nhiên là BQT sẽ góp trước 1 khoản chi phí , dự tính là mỗi mem mang tầm 100~150k dằn túi thui , ăn uống nhỏ nhẹ ý mà :m003: .

Bình đẳng công dân nhân quyền nên nam nữ dư nhau nha =) .

Các bạn đăng kí theo form sau nhá :

P/s : mọi người thấy sát quá thì pm để BQT move ngày khác cho thư thả nha :m120:
Yo yo nào :m036:

không có thời gian đi nữa nhưng vẫn thank cái

- - - Updated - - -

À , miền bắc chưa tổ chức off phát nào , nhân sự kiện họp mặt BQT trong thông báo của Shin , mình lập luôn cái lịch offline nhể :D .

Mình dự định là sẽ làm vào trưa thứ 7 tuần sau tức 8-9-2012( fix so vs lịch cũ 1 tuần ) . Địa điểm sẽ thông báo vào thứ 6 sau khi chốt danh sách , tất nhiên là BQT sẽ góp trước 1 khoản chi phí , dự tính là mỗi mem mang tầm 100~150k dằn túi thui , ăn uống nhỏ nhẹ ý mà :m003: .

P/s : mọi người thấy sát quá thì pm để BQT move ngày khác cho thư thả nha :m120:

- - - Updated - - -

tuần sau ư,tụt hứng rồi :-s tuần này lun thì hay bit mấy:binhsua04:

Đăng ký 1 slot nhé MOD.

Có gì MOD nhắn tin báo cho mình 1 tiếng sau khi chốt list nhé, sợ nhiều lúc ko để ý ko vào topic :D.

Last edited:
Trừ các pro ra thì mấy ai quen ai, nhưng quan trọng là tinh thần và nhiệt tình, đâu ai tự nhiên quen ai đâu, đi thì mới quen, mới biết, và đi để giao lưu học hỏi chứ, muốn là newbie mãi àh :D

Chuẩn bị đi off nầu :m066: Em 1 slot :m066: ~

1 lần nữa , các bác thích thứ 7 hay chủ nhật nào :) . Tất nhiên sẽ làm vào tầm trưa 11h ăn uống cho thư thả để chiều mọi người ở xa còn về sớm :D

có suốt nào phờ re không thế thì xin 1 chân đi ngắm gái đẹp + trông xe miễn phí cho =))

thôi khỏi , ko ai phản đối chúng ta cứ thứ 7 mà hành sự , lão ăn chổi đâu nhở vô đơi bàn bạc đê :d

thứ 7 mình phải đi làm buổi sáng,anh em đi đến đêm thì có thể tham gia được :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week