Verified by BQT OFFLINE Lớn Miền Nam Version 2-Đón tết Giáp Ngọ 2014

mà nhìn kỷ lại cái avata của bác em vẫn còn chảy máu mũi nè, Cần Thơ gạo trắng nước trong, à mà trắng thiệt, kakaka :D

off line chi xa quá...tận HCM...Namtuoc tổ chức Cần thơ đi :D

Ở Bạc Liêu còn chạy lên off được kìa bạn! :)
Mình ở vĩnh long mà tổ chức ở thành phố nữa đó! Mình vì mọi người thì mọi người vì mình mà bạn!

oánh dấu . xem rảnh ko đã

Ở Cần Thơ chỉ có mỗi NamTuoc là "Ham ăn ham nhậu" thôi, số còn lại ai cũng chăm lo kiếm tiền hết nên đâu có rỗi rãnh đâu mà offline được.
Hok lẽ có 2 thàng ra xxx nhau

:p:p:p:p:p:p:p..cần thơ cũng nhiều mem lắm mà ta
Ở Cần Thơ chỉ có mỗi NamTuoc là "Ham ăn ham nhậu" thôi, số còn lại ai cũng chăm lo kiếm tiền hết nên đâu có rỗi rãnh đâu mà offline được.

Cho hỏi có ai ở củ chi đi ko thế ??? Mình đi rùi ko dám về........kiếm kèo đi chung

:oops: chắc phải bán thân lấy tiền đi off lai quá , năm nay thất bát quá xin mãi chả ai cho

Nhịn ăn sáng bỏ heo chờ đi off thâu :mad:

Tin vui cho nhóm offline đây :D

Chào các bạn,

Hiện tại vgroupbosskiet đang tổ chức Offline, không biết có nhiều MOD tham gia không. Vì nếu nhiều thì mình sẽ tài trợ toàn bộ số phí mà các bạn phải đóng để tham gia: http://mmo4me.com/threads/offline-lon-mien-nam-version-2-don-tet-giap-ngo-2014.147038/
  1. MOD: 100%
  2. Trial MOD: 50%
  3. Nhóm tổ chức: 1tr
Có thể nói đây là món quà năm mới mình thay mặt toàn Forum gửi lời cám ơn đến các bạn. Mong các bạn không chê nha.

Và nếu ở ngoài Bắc, Trung có nhóm nào tổ chức tương tự thì mình cũng sẽ tài trợ tương tự cho các MOD và nhóm nếu các MOD tham gia đông.

Các bạn trả lời sớm nha.
Thân

mem cần thơ có ai đi kô =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom