Verified by BQT OFFLINE Lớn Miền Nam Version 2-Đón tết Giáp Ngọ 2014

Giờ mới để ý cái giờ đi, cứ tưởng đi từ sớm ai dè tận 4 giờ chiều :eek:
Kiệt ml (@vgroupbosskiet), mi dời lên sớm sớm được hok, ăn nhậu gì mà trễ thế sao đi tăng 5 được mà đòi ?! Hok lẽ mỗi tăng đi 30 phút àh !?
Sao kịp chứ, nội vé massage không hết 45 phút chưa kể thời gian mi tắm tiên và xông hơi nữa..
Dời lê 11 giờ đi, giờ đó cafe giao lưu xong ra uống beer là Ok nhất, thời gian này lập đông nên uống beer buổi trưa đê, đêm xuống lạnh lém...

Last edited:
Giờ mới để ý cái giờ đi, cứ tưởng đi từ sớm ai dè tận 4 giờ chiều :eek:
Kiệt ml (@vgroupbosskiet), mi dời lên sớm sớm được hok, ăn nhậu gì mà trễ thế sao đi tăng 5 được mà đòi ?! Hok lẽ mỗi tăng đi 30 phút àh !?
Sao kịp chứ, nội vé massage không hết 45 phút chưa kể thời gian mi tắm tiên và xông hơi nữa..
Dời lê 11 giờ đi, giờ đó cafe giao lưu xong ra uống beer là Ok nhất, thời gian này lập đông nên uống beer buổi trưa đê, đêm xuống lạnh lém...
Tại năm rồi e vẫn theo múi giờ đó và tổ thức thấy ok lắm!
Để e dời cafe lại 3h là chuẩn nhất!

Tại mình la girl. đi mà cả đám có mình girl thì ngại lắm. Với mình k quen ai cả. :(

Tại năm rồi e vẫn theo múi giờ đó và tổ thức thấy ok lắm!
Để e dời cafe lại 3h là chuẩn nhất!
Anh mi làm giờ hành chánh, sáng thứ 2 còn phải chào cờ, nghe Quốc ca lúc 6h30.
Đi chơi kiủ ni thôi ở nhà luôn cho lành :oops:

Anh mi làm giờ hành chánh, sáng thứ 2 còn phải chào cờ, nghe Quốc ca lúc 6h30.
Đi chơi kiủ ni thôi ở nhà luôn cho lành :oops:
Mình vì mọi người thì mọi người mới vì mình a! 1 năm có 1 lần thôi! A xem được thì qua chơi với a e! ^^

Tin vui cho nhóm offline đây :D
mấy lão làm gì giàu vãi, có ai tài trợ cho e đê, ko biết đà nẽn có ọp lai ko nhở

Tiền xe Phương Trang đi + về là 300k, 200k tiền off là 500k . Kiếm đâu ra T_T. Kiệt ml khao anh từ a - z đi ku!

Mình call bạn ấy từ sớm oy. Mình làm cùng bạn ấy trc đây mà. Nhưng bạn ấy ở Củ Chi đi xong k về dc nên k đi. Mình thì ở thành phố. Ma cứ cho mình đăng ký 1 vé nhé. Chắc là sẻ đi dc :)

OFF lần này có @tieuthulama đi nha các bạn trai mmo! Nhưng mà kèm theo 1 điều kiện là về phải có người đưa! Nên ai co lòng tốt thì đi OFF xong đưa bạn ấy về thì bạn ấy sẽ đi nhé!

OFF lần này có @tieuthulama đi nha các bạn trai mmo! Nhưng mà kèm theo 1 điều kiện là về phải có người đưa! Nên ai co lòng tốt thì đi OFF xong đưa bạn ấy về thì bạn ấy sẽ đi nhé!
Việc ni để anh ;)

Tiền xe Phương Trang đi + về là 300k, 200k tiền off là 500k . Kiếm đâu ra T_T. Kiệt ml khao anh từ a - z đi ku!
Hình như MOD thì free đóa... chỉ tốn xiền xe Phương Trang thoai... mà đi Thành Bưởi cho nhanh :p

Hình như MOD thì free đóa... chỉ tốn xiền xe Phương Trang thoai... mà đi Thành Bưởi cho nhanh :p

Chủ nhật phải làm rồi!

Có bác @SonJG nữa hả :(. Tiếc không được gặp rồi!

Chủ nhật phải làm rồi!

Có bác @SonJG nữa hả :(. Tiếc không được gặp rồi!

keke, đùa thôi. Mình ngoài bắc cơ. Chúc mừng cậu lên Mod nhé, nice colour :)

1 vé lun nhé ! Đàn e lần đâu off mong ae chỉ giáo :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom