• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Offer mobile đã hết thời!

Làm offer 1 phần giống đánh bạc ở chỗ thành công thì khoe ra còn đến lúc thất bại thì giấu đi. Lúc giàu thì dễ khoe còn lúc sạt nghiệp thì giấu đi hoặc khoe lúc mình còn đang thành công hihii.

Làm offer 1 phần giống đánh bạc ở chỗ thành công thì khoe ra còn đến lúc thất bại thì giấu đi. Lúc giàu thì dễ khoe còn lúc sạt nghiệp thì giấu đi hoặc khoe lúc mình còn đang thành công hihii.
Bác này nói chuẩn này :D

Update :(

Mình cũng bị abused ip cách đây không lâu, nhưng tuỳ advertiser, tuỳ net, có nhiều offer vẫn ko dính.

Hầu hết các Net quanh quanh đều chính thức từ chối credential VN hết rồi. Khi chat với AM mà bạn ý hỏi "are you from VN" thì xác định luôn là nghỉ khoẻ.

Chỉ mới newbie thôi nhưng mình thấy gặp các thể loại game thì cứ né xa ra đi... rate cao không dễ gặm đâu, mất cái acc trên net phí công register....

con này lưu info như con clash :(. mà cũng tuỳ adv.
ủa bên clash thì nó save data nếu như mình k xoá sạch thì lần thứ 2 nó sẽ bắt đầu chạy lại lúc thoát ra của lần thứ 1 ... nhưng the last war thì down xong xoá thì nó vẫn chạy lại từ đầu bt .. save info mình dùng tinsolft có thể change k bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom