Ask Offer Android

tienle

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bro nào giỏi bên offer Android chỉ giáo hộ em với :(
làm Offer Android ngoài dùng Bluestack ra còn có cách nào khác nữa không vậy. mình có thể làm như IOS là dùng Iphone với Ipad rồi dùng sock fake IP thay vào đó là dùng mấy cái đt của samsung như Galaxy s4 rồi dùng sock fake Ip làm có được không ạ :):):)
mấy bro giúp hộ với.đang cảm thấy khó hiểu : D: D

MeoMeoBuong

Verified
Reactions
175
MR
0.000
Follow me on Facebook
Bro nào giỏi bên offer Android chỉ giáo hộ em với :(
làm Offer Android ngoài dùng Bluestack ra còn có cách nào khác nữa không vậy. mình có thể làm như IOS là dùng Iphone với Ipad rồi dùng sock fake IP thay vào đó là dùng mấy cái đt của samsung như Galaxy s4 rồi dùng sock fake Ip làm có được không ạ :):):)
mấy bro giúp hộ với.đang cảm thấy khó hiểu : D: D

Dùng điện thoại thật bắt wifi đã fake ip làm được bạn nhé. Nó còn pay cao hơn giả lập vì máy thật. Ngoài ra còn có thể dùng droi4x rất nhẹ

giả lập này lưu data nhẹ hơn blu. tỉ lệ lead app cao. xác xuất phát hiện giả lập thấp. nói vậy thôi. tự ae mò. khg thích ae chờ sung rụng nên khg chia sẽ link !

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.570
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
giả lập này của người Nga viết. chưa có toll nào change dc. mình toàn change thủ công.:(
change thủ công thế nào bro. xin yh nc đc k

Dùng điện thoại thật bắt wifi đã fake ip làm được bạn nhé. Nó còn pay cao hơn giả lập vì máy thật. Ngoài ra còn có thể dùng droi4x rất nhẹ
DÙng máy thật thì phải cài chương trình nào để load app vậy bạn.như bên Iphone thì dùng Itools còn bên Android thì dùng gì vậy :D

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
bua nay moi nghe noi droid4x nhe
droid 4x ram phai 8gb tro len moi chay ngon lanh nhe
may nao cung nhất, kể cả khủng long xeon ram 16gb cảrd vga support cac kieu ma chay liên tục 5h den 8h la dứng im kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week