ở trọ sống bằng nghề captcha -có ai như mềnh ko nhỉ :">

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
tình hình là vừa rồi anh chị em 3 người ở với nhau chung 1 phòng quá phức tạp và chật chội,hơn nữa bà chị mình lại tính toán với mình nên không thể chịu nổi nữa mình quyết định ở riêng.đến nay là 3 ngày.tiền bạc thì cũng hết sạch vì đã mua đồ dùng cần thiết.mình chả mún làm cho ai hết nên ngồi nhà đánh pix lấy tiền sống vậy.mình vừa tự lập vừa thử xem captcha có nuôi nổi mình khi mình phải tự lo cho mình ko.mình siêng đánh pix thì ngày cũng có 100k .chắc là cũng sống khỏe.ăn uống thì bỏ 100k ra mua đồ ăn về kho...ăn vài ngày đỡ tốn,khi nào hết lại bán wmz lấy tiền sống.tất nhiên là phải để dành để trả tiền cước net với tiền điện... rồi.mà cứ gõ rồi lấy tiền cũng ko phải là cách,sau khi zeek chết giờ phải nghiên cứu chơi thêm cái gì đó mới mong khấm khá lên được.chắc trong mmo4 này chỉ có mỗi mình mình thế này quá.một chút gì đó chia sẻ với mọi người.:)

Last edited by a moderator:
Bạn là con trai hay con gái thế?
Con trai thì chăm quá.
Cơ mà con gái thì hay hơn ;))
Phòng mình rộng lắm :">
À còn tiền bố mẹ cho đâu :(

Con trai thì chăm quá.
mình là boy.bố mẹ à.không có xin xỏ nữa.tự lập chứ :D

captcha : pix: 10->20$ ngày trung bình 15$
Ai nói gì kệ họ, làm pix thì sắm >10 acc chủ, gõ quen tay 1h >1k5 làm việc 3 tiếng nghỉ 10' 1 ngày phân ra làm 4 ca: sáng, trưa, tối, đêm .
Làm quen bạn sẽ thấy captcha là 1 nghề thật sự mà ko phải ai cũng kiếm đc nhiều tiền từ nó

Con trai thì chăm quá.
Bạn còn nhiều dầu ăn ko :">
Mà nên để dành 1 khoản nhiều khi có những sự không lường trước đc bạn nhé!

Ai nói gì kệ họ, làm pix thì sắm >10 acc chủ, gõ quen tay 1h >1k5 làm việc 3 tiếng nghỉ 10' 1 ngày phân ra làm 4 ca: sáng, trưa, tối, đêm .
Làm quen bạn sẽ thấy captcha là 1 nghề thật sự mà ko phải ai cũng kiếm đc nhiều tiền từ nó
với nhiều pro thì 15$ ngày là thường.mình thì tốc độ không cao lắm.trung bình hơn 1000 pic 1 giờ thôi nếu load nhanh.may cho mình là xài cáp quang ké của chủ nhà trọ nên gõ 5 7 id là đánh gãy cả tay rồi :D.tất nhiên cũng có những khi pix load chậm toàn tập

chị gì lại tính toán thế, chị ruột hay họ hàng vậy :-ss

pro chính là đây..............

với nhiều pro thì 15$ ngày là thường.mình thì tốc độ không cao lắm.trung bình hơn 1000 pic 1 giờ thôi nếu load nhanh.may cho mình là xài cáp quang ké của chủ nhà trọ nên gõ 5 7 id là đánh gãy cả tay rồi :D.tất nhiên cũng có những khi pix load chậm toàn tập
uk, captcha ko quan trọng mạng, mạng gì cũng load ok. dcom 3g, xài gói cước 120k load vi vu.

- - - Updated - - -

pro chính là đây..............
bt thôi, số người kiếm >10$ 1 ngày pix là bt.
Chỉ có newbie hoặc người ko coi nó là công việc thì cứ kêu này nọ thôi. Còn thích thì tôi sẽ cho bạn xem 1 ngày tôi làm đc bao nhiêu từ pix có proof rõ ràng :D

nếu là 3 chị em ruột thì chịu khó mỗi người nhường nhịn nhau 1 tí, tiết kiệm được rất nhiều đó bạn.
anh chị em ruột thì cã inhau cũng có lúc thôi chứ ko phải từ mặt nhau suốt đời
ráng hòa thuận 1 tí tiết kiệm tiền và thời gian làm việc khác bạn ah

nói vậy chứ với mạng thường thì phải add nhiều id có khi cả gần 20 id mới load full được.l
ai nói với bạn vậy. Mình xài dcom 3g gói cước 120k nè. bóp băng thông về 2G vẫn load full.
Captcha ko quan trọng quá về mạng tốt hay yếu, chỉ quan trọng là có ổn định ko hay là rớt nhiều.

nếu là 3 chị em ruột thì chịu khó mỗi người nhường nhịn nhau 1 tí, tiết kiệm được rất nhiều đó bạn.
anh chị em ruột thì cã inhau cũng có lúc thôi chứ ko phải từ mặt nhau suốt đời
ráng hòa thuận 1 tí tiết kiệm tiền và thời gian làm việc khác bạn ah

chuyện đâu có đơn giản đâu.bà chị tính toán ghê lắm.bả ở với ông kia chứ ko phải là quan hệ 3 chị em đâu.hix.mình nhường người ta mà người ta bắt nạt mình,thôi thì ra riêng ở cho khỏi đụng chạm.mình ko thích cãi nhau cho người ta cười chê.yêu thương ko được thì tránh đi chứ ko nên gây ra thù

Announcements

Forum statistics

Threads
420,696
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back