• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

●๋•☞ Chuyện ..........gì đây

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.012
phần 1 : Mình muốn hỏi các bạn 1 vấn đề : Chuyện là mình có cô bạn làm mẹ đơn thân . Cô ấy rất đẹp , lạnh lùng , có nét kiêu sa , Năm nay bằng tuổi mình , mới 22 tuổi . Một năm trở lại đây , lâu lâu cố ấy rủ mình qua nhà , đó là 1 căn hộ chung cư ở Trung tâm thành phố Sài Gòn . Chung cư ấy cũng ok , chỉ có điều hãy cứ mưa là ngập đường , xe phải lội nước một đoạn , mà qua nhà cô ấy chẳng có gì đâu , chỉ là chơi với thằng bé , thi thoảng 2 đứa ra ban công tâm sự , lâu lâu lai rai vài chai Tiger , hoặc ngồi xem tivi trong lúc cô ấy nấu ăn , ăn xong đi về . Có lần cô ấy nói đôi khi cô muốn thấy đàn ông trong nhà , nhưng không muốn ngày nào cũng thấy . Gần đây cô ấy ăn mặc '' thoáng mát '' hơn . dạo ấy tháng 8 vào mua mưa , ngày đấy mưa to lắm , cô ấy bảo hay mình ở lại hết mưa hết ngập hãy về . Mình đùa có mà tới sáng mai à , cổ nói ờ thỳ sáng mai cũng được mà . nghĩ ngợi một hồi thỳ trời tạnh mưa , mình đi về , đường ngập . Mình muốn hỏi là xe mình là xe dream 100 , tuổi đời khoảng 3 năm rồi , chưa mở máy , lội nước nhiều lần như vậy có sao không

phần 2 : .. waiting...

zui thôi mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.:D:D:D

Last edited:
em có con dream thái 20 năm tuổi rồi.. cứ 1 2 ngày ko đi là đề ko lên.. bực cả mình

Có mùi JAV ở đây:oops:

lại troll đậu xanh nó

có mùi cô giáo thảo, cô giáo liên quá :D

"Hình ảnh dẫn chứng hoặc chuyện đó ko có thật" :v

trên fb là viva 110 lên đây thành dream rồi :D sáng tạo

són à, vát bôn :mad::mad::mad:

phần 1 : Mình muốn hỏi các bạn 1 vấn đề : Chuyện là mình có cô bạn làm mẹ đơn thân . Cô ấy rất đẹp , lạnh lùng , có nét kiêu sa , Năm nay bằng tuổi mình , mới 22 tuổi . Một năm trở lại đây , lâu lâu cố ấy rủ mình qua nhà , đó là 1 căn hộ chung cư ở Trung tâm thành phố Sài Gòn . Chung cư ấy cũng ok , chỉ có điều hãy cứ mưa là ngập đường , xe phải lội nước một đoạn , mà qua nhà cô ấy chẳng có gì đâu , chỉ là chơi với thằng bé , thi thoảng 2 đứa ra ban công tâm sự , lâu lâu lai rai vài chai Tiger , hoặc ngồi xem tivi trong lúc cô ấy nấu ăn , ăn xong đi về . Có lần cô ấy nói đôi khi cô muốn thấy đàn ông trong nhà , nhưng không muốn ngày nào cũng thấy . Gần đây cô ấy ăn mặc '' thoáng mát '' hơn . dạo ấy tháng 8 vào mua mưa , ngày đấy mưa to lắm , cô ấy bảo hay mình ở lại hết mưa hết ngập hãy về . Mình đùa có mà tới sáng mai à , cổ nói ờ thỳ sáng mai cũng được mà . nghĩ ngợi một hồi thỳ trời tạnh mưa , mình đi về , đường ngập . Mình muốn hỏi là xe mình là xe dream 100 , tuổi đời khoảng 3 năm rồi , chưa mở máy , lội nước nhiều lần như vậy có sao không

phần 2 : .. waiting...

zui thôi mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.:D:D:D

Ơn giời, thánh content đây rồi :D:D

đặt gạch chờ share.
hóng rv của các mẹ trên nkmm

Đi đâu cũng thấy tin này
Chắc các bác ấy bị em kia lừa rồi, anh nào cũng đến và cứ tưởng mình là duy nhất :))

cô gái đó ko có chồng à ?
phần 2 chắc bạn tính hỏi là có nên "hốt" cô gái đó ko hả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom