Spotlight Nuôi Ga site tiếng việt thu nhập thế nào

meovatgiadinh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
hiện tại mình muốn nuôi 1 con gà tiếng việt nội dung giải trí, anh chị nào có thể tư vấn liệu có kiếm ăn đc ko ạ

việc gì cũng phải kiên trì + sự lâu bền, chúc cậu sớm kiếm được $ :)

Nếu site của bạn phát triển tốt thì một ngày chắc cũng kiếm được chục $ hoặc ít hơn do nội dung site tiếng việt :)

tốt thôi, nhưng nếu site tiếng việt về giải trí mà tốt thì chơi quảng cáo cho mấy trang nổi tiếng thì hơn, như xdeals, hoặc các trang bán quần áo

ko ra gì, nói luôn cho nhanh, site pr 4 của công ty kia, kiếm ga đc có vài đồng, thì cậu đừng nghĩ 1 cái site vn bình thường kiếm đc tiền ga, nếu làm site việt, tận dụng quảng cáo trong nước kiếm còn nhiều hơn, nếu làm site lớn thì chung vài người phát triển 1 mạng lưới.

ko ra gì, nói luôn cho nhanh, site pr 4 của công ty kia, kiếm ga đc có vài đồng, thì cậu đừng nghĩ 1 cái site vn bình thường kiếm đc tiền ga, nếu làm site việt, tận dụng quảng cáo trong nước kiếm còn nhiều hơn, nếu làm site lớn thì chung vài người phát triển 1 mạng lưới.
cho e hỏi ngu tý bác, e up video lên youtube bị bản quyền bên 3 lên ko kiếm tiền được, vậy phải làm cách nào tránh được vậy bác. và bác có phần mềm nào hỗ trợ up video lên youtube nhanh ko? thanks bác. e vừa tìm hiểu ga

phán như thánh site pr4 thì liên quan dek gì đến việc kiếm GA , site ko có PR nào , post giải trí về hot girl , chuyện lạ , chuyện nhảm , tin sock , trung bình khách vào web đến từ fanpage facebook khoảng 4000 đến 6000 người , 1 ngày cũng 40, 50$ này :)

phán như thánh site pr4 thì liên quan dek gì đến việc kiếm GA , site ko có PR nào , post giải trí về hot girl , chuyện lạ , chuyện nhảm , tin sock , trung bình khách vào web đến từ fanpage facebook khoảng 4000 đến 6000 người , 1 ngày cũng 40, 50$ này :)
vậy sao, nếu cậu biết thì cho mình xem 1 proof đi. tên site để check pr, số tiền, ngôn ngữ tiếng việt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week