NSeoMaster v3.0

Acc Sèo của mình đã đi theo Acc Sèo của chủ thớt , dù sao cũng thanks thớt nhiều vì share tool , thớt viết được như vậy là quá Pro rồi

sao đăng nhập thành công mà auto không được vậy bác!!!

ban vì dùng auto click

anh em cẩn thận nhá

xác nhận đã đi cái acc seo mà chưa kịp rút xèng về.

reg cái khác nó có ban tiếp không các bro???????

seprint đã ban nick :))

Vùa bị seo ban nick, mất gần 200rup, sai phạm điều 2.3. hình nhử la sử dụng auto click. có ai bị vậy không

Acc Sèo của mình đã đi theo Acc Sèo của chủ thớt , dù sao cũng thanks thớt nhiều vì share tool , thớt viết được như vậy là quá Pro rồi

anh em cẩn thận nhá

View attachment 17134

xác nhận đã đi cái acc seo mà chưa kịp rút xèng về.

reg cái khác nó có ban tiếp không các bro???????

Các bạn cho mình biết là các bạn có nhận sai captcha không, từ khi hiện captcha đến lúc các bạn click captcha có lâu không (nếu lâu thường nó sẽ thông báo ads hết hạn nhưng tool vẫn get tiếp được ads mới)

P/S: Tạm thời ngưng active để xem xét lại code xem SeoSprint có thay đổi gì không nhé :m020:

Có vài lần nó báo captcha sai . từ khi hiện captcha đến lúc click captcha thì không lâu vì mình vừa online vừa treo tool , có ngày hôm qua có vài ads mình click đúng captcha thì nó báo sai phải xoá cookie gì đó , rồi mình tắt xoá cookie rồi chạy tool tiếp đến tối thì bị ban . Có gì sai mong thớt thông cảm nhé , acc vip ròm của mình thì không sao , sèo nó tìm tool kinh thật

Last edited by a moderator:
bữa tớ đã nói rồi mà bà con mình vẫn ham hố auto click làm gì :binhsua122:

Với dạng này thì làm job cho khỏe :binhsua104:, click ads chỉ là kiếm thêm thui..

ca64422e6fb944a5189daafee41cf659
active lại giúp mình với, hôm qua vẫn còn click được mà :binhsua85:
mình chưa bị ban nhưng chắc sớm muộn cũng bị. Giờ rút hết tiền trước khi nào bị ban thì chịu chứ giờ chỉ có auto của namit thôi. Mà thấy mấy bạn bảo vip promote k bị ban mà:binhsua87:

Tình hình là mình vẫn chưa có thời gian để fix lại code nên không active nữa để tránh bị ban nhé :m040:~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week