Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

thớt update auto chưa gửi mình nưa đi. [email protected]
sr mơi check lại mail, mấy hôm ko làm, sao nó cứ dính lỗi RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 6 này hoài, xóa video ấy đi lại bị

sr mơi check lại mail, mấy hôm ko làm, sao nó cứ dính lỗi RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 6 này hoài, xóa video ấy đi lại bị
cái này thường là do mạng ko tốt và chạy nhiều thứ nên nó time out lâu thành lỗi flash đó mà :) Nếu mạng ko tốt lắm thì bạn chỉ cắm auto rồi đi ngủ 1 giấc để em nó 1 mình 1 ngựa phi thoải mái :D

có ai rảnh pm yahoo sellssh_asian cài hộ mình cái auto được không cài mãi ko được

bạn ơi, khi mình xem hết video rồi, giờ lập nick mới nhưng ko dùng được WMR trong Webmoney nữa thì làm thế nào ????
chả nhẽ đăng kí nick webmoney mới ????

bạn ơi, khi mình xem hết video rồi, giờ lập nick mới nhưng ko dùng được WMR trong Webmoney nữa thì làm thế nào ????
chả nhẽ đăng kí nick webmoney mới ????
nếu bạn còn sim đt thì lập thêm 1 tk wm cũng đc :D

em mình nó có nhiều sim nên tạo 1 đống acc >.<

cái này thường là do mạng ko tốt và chạy nhiều thứ nên nó time out lâu thành lỗi flash đó mà :) Nếu mạng ko tốt lắm thì bạn chỉ cắm auto rồi đi ngủ 1 giấc để em nó 1 mình 1 ngựa phi thoải mái :D
Không phải thớt ạ, tại thằng chrome, cho sang FF nó chạy vèo vèo

Mỗi nick đc có 20rub thôi. lập nick mới lại cần sim thì ko lâu dài đc.
Pro nào chiến lâu lâu chỉ mình với .....
:D Site này chiến lâu dài mà em nó đang trên đà phát triển, tương lai mỗi ngày sẽ có nhiều video hơn và sẽ có cách tính rate tốt hơn :D
Mình nghĩ là nó sẽ phát triển lâu dài :)

:D Site này chiến lâu dài mà em nó đang trên đà phát triển, tương lai mỗi ngày sẽ có nhiều video hơn và sẽ có cách tính rate tốt hơn :D
Mình nghĩ là nó sẽ phát triển lâu dài :)
Mình nghĩ là 1 ngày chạy auto hết video của nó, rồi lập nick mới. sau 3 ngày quay lại rút tiền nick ban đầu. Nhưng đen cái là ko đăng ký nick mới đc vì WMR đã đc sử dụng :3. Bạn có biết cách xóa WMR trong ví ko ???

Mình nghĩ là 1 ngày chạy auto hết video của nó, rồi lập nick mới. sau 3 ngày quay lại rút tiền nick ban đầu. Nhưng đen cái là ko đăng ký nick mới đc vì WMR đã đc sử dụng :3. Bạn có biết cách xóa WMR trong ví ko ???
mấy vấn đề cheat mình ko rõ lắm , có ai biết thì chỉ cậu ấy kìa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week