Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

để tool có mất cái j đâu. thời gian làm việc khác. kết hợp thôi bạn.

@captchater: cậu xem lại xem nova nó có thay đổi chính sách gì ko nhé, chứ giờ mình thấy xem auto mấy chục video mà chỉ đc tính có 3 video, vãi >.<

@captchater: cậu xem lại xem nova nó có thay đổi chính sách gì ko nhé, chứ giờ mình thấy xem auto mấy chục video mà chỉ đc tính có 3 video, vãi >.<

cậu xem xong video nào thì xóa video đó đi rồi chạy tiếp, video chỉ tính tiền 1 lần thôi :) Nhiều người chạy xong lúc nghỉ ko xóa đi, đến lúc chạy tiếp thì lại chạy lại từ đầu hỏi sao nó ko lên tiền :D

trong này toàn thấy mấy bác lười chày thây ra, chơi cái này chẳng chịu tìm hiểu 1 chút, cứ ăn xong rồi bò lên hỏi k ah. K chịu lội page. mún có tiền mà cứ lười thì biết khi nào mới có @@. site novatube này mình kiếm hơn 1$ rồi. xem hết toàn bộ chắc chắn đc 20 rúp, thêm vài link update nữa là đủ 1$. muốn nhìu hơn thì đăng kí thêm tk WM rồi fake ip đi rồi reg tiếp. mỗi 1 tk novatube chỉ xài đc 1 tk WM, k xài chung WM đc.
nếu xem video nào ở phía trên cái video đấy có cái chữ màu đỏ
Внимание! Это видео уже было вами просмотрено (дата: 2013-12-04 17:41:17). Деньги за повторный просмотр начислены не будут!
như trên là clip đó đã xem rồi.

mất chưa đến 2 ngày.rút phát đầu tiên :D thank bác thớt,

để RUB cho đẹp thôi, chứ chắc ko tiêu đến ^^

cậu xem xong video nào thì xóa video đó đi rồi chạy tiếp, video chỉ tính tiền 1 lần thôi :) Nhiều người chạy xong lúc nghỉ ko xóa đi, đến lúc chạy tiếp thì lại chạy lại từ đầu hỏi sao nó ko lên tiền :D
tớ có xóa, nhưng chắc là nhầm chỗ nào đó, để tớ xem lại :D

hôm nay là 6/12 rồi, 4 ngày rồi mà vẫn ko có rút?

Hoạt động

• Chơi:06 Tháng 12 2013, 04:39
    • Video đã xem:ngày 79, Tuần: 882, Tổng cộng: 882
    • Cân bằng:14,112 WMR

Cảnh báo: Thu hồi chỉ có thể trong 3 ngày sau khi đăng ký!

hôm nay là 6/12 rồi, 4 ngày rồi mà vẫn ko có rút?

Hoạt động

• Chơi:06 Tháng 12 2013, 04:39
    • Video đã xem:ngày 79, Tuần: 882, Tổng cộng: 882
    • Cân bằng:14,112 WMR

Cảnh báo: Thu hồi chỉ có thể trong 3 ngày sau khi đăng ký!
hình như t để tới tối ngày thứ 5 mí có nút rút

site đang làm khó à :D Đợi xem 1,2 hôm nữa có gì thay đổi ko :)
À bác nào biết vượt qua cái này imacros thì giúp anh em với :D
lỗi này là sao vậy mod
RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 9 (Error code: -921)

Trình duyệt GOOGLE CHROME sẽ ko chạy đc auto, các bạn xài trình duyệt FIREFOX chạy bình thường nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week