• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

mình chạy crom cũng bị lỗi đó nhưng qua firefox thì lại hết :)

giờ chả kiếm đâu ra được thằng nào ngon như eo nhể các bác!!! :D

RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 6 (Error code: -921)
sửa link xóa thế nào cũng bị =))

chấm hỏi em thêm code vào imacro xong chạy nó hiện ra cái bảng gì gì rồi bấm ok..k chạy dc hiện lỗi SyntaxError: wrong format of WAIT command, line: 397 (Error code: -910)

chấm hỏi em thêm code vào imacro xong chạy nó hiện ra cái bảng gì gì rồi bấm ok..k chạy dc hiện lỗi SyntaxError: wrong format of WAIT command, line: 397 (Error code: -910)
nó lỗi ở lệnh dòng 397 , bạn xóa lệnh đó đi là đc :) Mình có hướng dẫn ở file word gửi kèm đó

1 số bạn bị lỗi thì xem hướng dẫn sửa lỗi ở file word mình gửi kèm nhé :)

rút tiền ở đâu thế thớt

coi hết hơn 1k video rồi :v, cơ mà giờ hết video xem rồi :(.
đc tầm hơn 20 rúp.
auto nó báo lỗi dòng nào thì xóa dòng đấy đi là đc. các bác chịu khó đọc cái file word đính kèm trong mail đi :|

cho em hỏi ..sao mỗi lần chạy imac xong dc 1 lúc 4,5 cái nó báo lỗi r nhá..thì novatu tự thoát acc ..xong ấn đăng nhập chờ hoài mà k vô dc..xong tắt tab đó đi...vào chính trang chủ r mới đăng nhập

cho em hỏi ..sao mỗi lần chạy imac xong dc 1 lúc 4,5 cái nó báo lỗi r nhá..thì novatu tự thoát acc ..xong ấn đăng nhập chờ hoài mà k vô dc..xong tắt tab đó đi...vào chính trang chủ r mới đăng nhập
mình ko bị nên ko biết >.< ,bạn nên đăng nhập trước (ghi nhớ tài khoản) rồi auto.

Thớt cố gắng kiếm auto ngon tí đi thớt. chạy 1 2 clip là lỗi. mà mỗi lần lỗi xóa lệnh đợi cũng lâu nữa. hix:oops:
cái vấn đề này chắc là do mạng của cậu bị timeout thôi chứ mọi người chạy vẫn mượt mà >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,113
Latest member
atayalmariner39

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom