Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

mình chạy crom cũng bị lỗi đó nhưng qua firefox thì lại hết :)

giờ chả kiếm đâu ra được thằng nào ngon như eo nhể các bác!!! :D

RuntimeError: element DIV specified by TXT:00:00<SP>00:00<SP>00:00<SP>Paste<SP>this<SP>HTML<SP>code* was not found, line: 6 (Error code: -921)
sửa link xóa thế nào cũng bị =))

chấm hỏi em thêm code vào imacro xong chạy nó hiện ra cái bảng gì gì rồi bấm ok..k chạy dc hiện lỗi SyntaxError: wrong format of WAIT command, line: 397 (Error code: -910)

chấm hỏi em thêm code vào imacro xong chạy nó hiện ra cái bảng gì gì rồi bấm ok..k chạy dc hiện lỗi SyntaxError: wrong format of WAIT command, line: 397 (Error code: -910)
nó lỗi ở lệnh dòng 397 , bạn xóa lệnh đó đi là đc :) Mình có hướng dẫn ở file word gửi kèm đó

1 số bạn bị lỗi thì xem hướng dẫn sửa lỗi ở file word mình gửi kèm nhé :)

rút tiền ở đâu thế thớt

coi hết hơn 1k video rồi :v, cơ mà giờ hết video xem rồi :(.
đc tầm hơn 20 rúp.
auto nó báo lỗi dòng nào thì xóa dòng đấy đi là đc. các bác chịu khó đọc cái file word đính kèm trong mail đi :|

cho em hỏi ..sao mỗi lần chạy imac xong dc 1 lúc 4,5 cái nó báo lỗi r nhá..thì novatu tự thoát acc ..xong ấn đăng nhập chờ hoài mà k vô dc..xong tắt tab đó đi...vào chính trang chủ r mới đăng nhập

cho em hỏi ..sao mỗi lần chạy imac xong dc 1 lúc 4,5 cái nó báo lỗi r nhá..thì novatu tự thoát acc ..xong ấn đăng nhập chờ hoài mà k vô dc..xong tắt tab đó đi...vào chính trang chủ r mới đăng nhập
mình ko bị nên ko biết >.< ,bạn nên đăng nhập trước (ghi nhớ tài khoản) rồi auto.

Thớt cố gắng kiếm auto ngon tí đi thớt. chạy 1 2 clip là lỗi. mà mỗi lần lỗi xóa lệnh đợi cũng lâu nữa. hix:oops:
cái vấn đề này chắc là do mạng của cậu bị timeout thôi chứ mọi người chạy vẫn mượt mà >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom