HYIP norway-hyip - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 1 $

Referral: 5 %

Investment Plan 40% Hourly For 4 Hours - 75% Hourly For 2 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instant

Goldcode Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : BTC PM Payeer

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1159

Non ref : norway-hyip.com

đánh dấu. vào 16h50 đỡ buồn

bác ơi cho em hỏi ngu tí, em muốn mua $ chuyển vào tài khoản Payeer để dep HIPY mà sao ko thấy ai bán bác nhỉ, PM thì chưa verify

bác ơi cho em hỏi ngu tí, em muốn mua $ chuyển vào tài khoản Payeer để dep HIPY mà sao ko thấy ai bán bác nhỉ, PM thì chưa verify
bạn qua box ex thử coi có ai bán ko ? chứ mình thấy payeer bên này ít người xài quá

bây h mới thấy site :oops: thôi hóng ae xem thế nào . Chúc ae hạ cánh an toàn cả :)

AE cận thận , Admin này nằm vùng trong 4rums , Bác Kotexitin vì đang bị ban acc nên Pending ngay lượt đầu with o_Oo_Oo_O

Attachments

• a du.PNG
    a du.PNG
    222.9 KB · Views: 28
vậy à :D vậy cho mình gửi lời thăm thân thương tới em gái admin cái ... này vòng tiếp theo pending cái chơi coi. Đang chán admin à

đã hạ cánh. bạn ép bao nhiêu mà pending ?

đã hạ cánh. Thanks admin

2 ngày dep 2 site ăn 2 quả cam , lỗ nặng :confused:
dep tầm bậy tầm bạ ko tìm hiểu. site lãi giờ này mà bạn dep 10$ thì mua cam ăn thôi . mà chơi món này lỗ <50$ đâu gọi là lỗ nặng :D

dep tầm bậy tầm bạ ko tìm hiểu. site lãi giờ này mà bạn dep 10$ thì mua cam ăn thôi . mà chơi món này lỗ <50$ đâu gọi là lỗ nặng :D
vốn ít thì nỗ nặng chứ , mà mấy site lãi ít h chỉ nên dep <= 8$ thôi à bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom