• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer norival1992 | SCAM 220$ pp

Theo mình thì 50-50 hoặc tứ lục 40-60, lỗi bạn chủ topic nghiêm trọng hơn nên chịu 60, còn @norival1992 phải trả cái giá cho sơ suất đó bằng việc chịu 40, quan trọng hơn là chịu 40 để mua lại uy tín cho công việc của mình.
(Ý kiến cá nhân của mình)

Sau 1 hồi đọc các cmt, thì mình thấy bạn đánh giá ông ex nào cao quá mức bình thường rồi.

Chắc chắn ông ấy ko bao giờ chấp nhận điều này. Cũng đúng thôi, vì cái sai của thủ toppic mà.

Ông ấy đang cười khẩy thôi.

Mình thấy thật buồn cười khi để skype hay không để skype ở dưới avatar đó là do sở thích, có rules nào bắt buộc phải để đâu?!
Chủ thớt đã phạm sai lầm không check kĩ. Search không thấy thì pm kênh khác cứ cắm đầu vào GD thì cũng đến chịu. Search ra 1 loạt nick scam mà k chịu check kĩ thì k hiểu nữa.
Và mình thấy chẳng phải đền bù gì ở đây cả.. Chủ thớt đừng tổ lái sang bắt đền bù khi không phải lỗi của người ta, hãy trách mình quá non nớt trên cái mmo đầy cạm bẫy này và coi như 1 bài học đắt giá.

Thân.

Mình thấy thật buồn cười khi để skype hay không để skype ở dưới avatar đó là do sở thích, có rules nào bắt buộc phải để đâu?!
Chủ thớt đã phạm sai lầm không check kĩ. Search không thấy thì pm kênh khác cứ cắm đầu vào GD thì cũng đến chịu. Search ra 1 loạt nick scam mà k chịu check kĩ thì k hiểu nữa.
Và mình thấy chẳng phải đền bù gì ở đây cả.. Chủ thớt đừng tổ lái sang bắt đền bù khi không phải lỗi của người ta, hãy trách mình quá non nớt trên cái mmo đầy cạm bẫy này và coi như 1 bài học đắt giá.

Thân.
đúng là ko có rules về việc để skype dưới avatar nhưng đằng này ổng để skype trong topic của ổng mà seach skype thì không có tên ổng , vậy hỏi ổng để skype trong topic làm gì mà trong khi đã xóa skype?

nếu như suy nghĩ trái chiều có phải ổng làm vậy cố tình câu cá newbier không

newber bước vào mmo này chỉ là con số 0 cũng như cậu , nhớ lại lúc mới bước chân vô mmo như thế nào nhé đừng có nói người khác

còn cậu nói mới bước chân vô mmo cái gì cũng biết hết ( tôi thua ko bình luận nữa cậu quá pro rồi )

pro thì khi seach skype không ra sẽ ko gd

nhưng newbier bước vô mmo này 100% bị scam do cái seach skype nhé cậu

ông này uy tín mà.với lại sai mẹ nó tài khoản rồi kìa.mình vẫn giao dịch với ông này wwa skype bt mà.

Nếu mà TH skype do chủ chặn ko cho người ngoài search ra thì mình nghĩ khả năng chủ skype kia có ý đồ
1. Tại sao lại chặn? có mục đích gì?
2. Nếu không dùng skype sao trong topic lại nêu rõ thông tin skype của mình?Quên remove hay có mục đích gì khác?
Nếu quên thì sẽ phải có phần trách nhiệm ở đây -> Dịch vụ mà ghi sai lệch thông tin gây ảnh hưởng đến người khác.
3. Thái độ cứ khẳng định ngta không giao dịch với mình, không liên quan, trong khi chính vì cái thông tin bạn ghi trong topic của mình khiến ngta bị scam.

Cái này cũng 1 phần do lỗi bên chủ thread, mà lỗi này thì ai bị scam cũng mắc phải :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thân.
Có skype sao chặn search làm gì vậy bác :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

đúng là ko có rules về việc để skype dưới avatar nhưng đằng này ổng để skype trong topic của ổng mà seach skype thì không có tên ổng , vậy hỏi ổng để skype trong topic làm gì mà trong khi đã xóa skype?

nếu như suy nghĩ trái chiều có phải ổng làm vậy cố tình câu cá newbier không

newber bước vào mmo này chỉ là con số 0 cũng như cậu , nhớ lại lúc mới bước chân vô mmo như thế nào nhé đừng có nói người khác

còn cậu nói mới bước chân vô mmo cái gì cũng biết hết ( tôi thua ko bình luận nữa cậu quá pro rồi )

pro thì khi seach skype không ra sẽ ko gd

nhưng newbier bước vô mmo này 100% bị scam do cái seach skype nhé cậu

Tôi đã nói đây là bài học cho chủ thớt. Search cả ra 1 đống nick scam mà k biết đường check cẩn thận thì còn trách ai?
Tôi có quyền làm những gì mà rules k cấm hay bắt buộc.
Chủ thớt từ hướng cảnh báo đã cố tình tổ lái qua đề đòi $.
Tôi là ng cẩn thận từ ngày bước vào mmo tôi chưa dính scam bao giờ. Càng cái gì k biết tôi càng tìm hiểu kĩ trc khi làm gì.
Đừng đổ lỗi cho ai khi mình đã thiếu cẩn thận, k có trách nhiệm vs đồng tiền của mình.

Thân.

Có skype sao chặn search làm gì vậy bác :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Bạn có hiểu ý tôi là khi search ra 1 đống acc scam. K check kĩ cứ cắm đầu vào GD thì trách ai bgio? Phone thì k gọi, topic thì k confirm. Trách nhiệm vs đồng tiền các bạn k có thì đừng gd trên mạng lgi.

Bạn có hiểu ý tôi là khi search ra 1 đống acc scam. K check kĩ cứ cắm đầu vào GD thì trách ai bgio? Phone thì k gọi, topic thì k confirm. Trách nhiệm vs đồng tiền các bạn k có thì đừng gd trên mạng lgi.
Quan trọng là cái bác kia chặn search nên ko search ra acc chính chủ vậy có skype để làm gì trong khi bác mở dịch vụ mà lại đi chặn Search vậy ko bán cho khách hàng mới hả :eek::eek::eek::eek::eek:

Quan trọng là cái bác kia chặn search nên ko search ra acc chính chủ vậy có skype để làm gì trong khi bác mở dịch vụ mà lại đi chặn Search vậy ko bán cho khách hàng mới hả :eek::eek::eek::eek::eek:

Thế ý bạn tôi k có quyền khoá skype của tôi lại à? Có thể tôi thích, có thể tôi quên....
Và điều quan trọng nhất ý tôi muốn nởi đây là với chủ thớt: "Mục đích cảnh báo ban đầu của bạn là rất tốt. Nhưng bạn dần lại hướng theo đòi tiền nngườ ta trong khi bạn đã sai hoàn toàn. Có sdt thì k gọi, topic to tướng thì k confirm, check thì k kĩ. Đây là bài học cho bạn bước chân vào cái mmo này."
Tôi xin dừng tranh luận ở đây. Ai hiểu theo hướng tích cực hay tiêu cực là tuỳ đầu óc của ng đấy.
Thân

Thế ý bạn tôi k có quyền khoá skype của tôi lại à? Có thể tôi thích, có thể tôi quên....
Và điều quan trọng nhất ý tôi muốn nởi đây là với chủ thớt: "Mục đích cảnh báo ban đầu của bạn là rất tốt. Nhưng bạn dần lại hướng theo đòi tiền nngườ ta trong khi bạn đã sai hoàn toàn. Có sdt thì k gọi, topic to tướng thì k confirm, check thì k kĩ. Đây là bài học cho bạn bước chân vào cái mmo này."
Tôi xin dừng tranh luận ở đây. Ai hiểu theo hướng tích cực hay tiêu cực là tuỳ đầu óc của ng đấy.
Thân
Ko ai yêu cầu đòi tiền cả quan trọng là bác kia cho 1 lời giải thích .Mở dịch vụ lại không cho khách hàng tìm :D CUỲ . Vậy em xin chốt câu thôi " DẸP ĐI BÁN LÀM GÌ NỮA "

Thân.

Mình theo từ đầu topic đến giờ không rõ ông chủ thớt đòi bồi thường đâu nhỉ? Chỉ thấy các user khác vào đòi thay.

Thân

Mình sai thì mình đã nhận, nhưng việc đòi tiền thì mình xin nói rõ, mình sẵn sàng mất tiền nếu có sự rõ ràng trong việc xóa skype, chặn search??? Mục đích của nó vẫn vậy, là để cảnh báo, điều tra rõ ràng vấn đề này để tránh những con gà, những người ms vào mmo bị lừa một cách hợp pháp như vậy!!

Thân.
mình thấy thớt thật tình , có tổ lái đòi câu nào đâu ? pác lâu năm mà phát ngôn ẩu thế ???

có tiền ngu không biết giữ trách ai :D
Còn skype thích thì xài ko thích thì khóa thôi. điện thoại để làm *** gì cứ lôi thằng skype ra tội nghiệp nó :D

Ok biết chủ topic sai do ko cẩn thận nhưng vấn đề cần làm rõ là thằng bán nó có CỐ TÌNH hay ko.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom