Waiting for Answer norival1992 | SCAM 220$ pp

Last edited:
chỉ có 1 tthắc mắc. trong topic kia rõ ràng để nick sky norival1992. nhưng search thì toàn nick fake. ko có nick sky nào là norival1992

chỉ có 1 tthắc mắc. trong topic kia rõ ràng để nick sky norival1992. nhưng search thì toàn nick fake. ko có nick sky nào là norival1992
View attachment 98320
trong thread có skype mà profile lại k set icon skype thế khác nào bắt ng ta phải search, mà search thì 100% dính fake . Khó hiểu nhỉ

trong thread có skype mà profile lại k set icon skype thế khác nào bắt ng ta phải search, mà search thì 100% dính fake . Khó hiểu nhỉ
search sky cũng ko ra nick nào như thế. chỉ search ra 3 nick mà view profile thì toàn hàng fake thôi

mod close topic giúp mình nhé! cảnh báo kỹ anh em dùng skype thì search cẩn thận :D mất tiền ngu lấy kinh nghiệm rồi đấy :D
close là close thế nào khi vẫn còn điều chưa rõ cậu. nhìn thấy có điều bất hợp lý thì phải làm cho rõ chứ. dù có thể là mình sai nhưng phải có câu trả lời rõ ràng.

close là close thế nào khi vẫn còn điều chưa rõ cậu. nhìn thấy có điều bất hợp lý thì phải làm cho rõ chứ. dù có thể là mình sai nhưng phải có câu trả lời rõ ràng.

vâng bác :D e mới xóa comment đó, để xem xử lý rõ ràng ra sao :D

các mod vào xem giúp nhé! có thể đây là một hành vi scam tinh vi đấy :D

ông này xài skype: norival1992, ông thớt add ngay thằng scam k check kỹ bị nó lừa send sai bank r.
Close topic

ông này xài skype: norival1992, ông thớt add ngay thằng scam k check kỹ bị nó lừa send sai bank r.
Close topic

uh mình biết, mình sai :D cơ mà vào skype lại ko search ra đc một cái acc chính chủ nào cả :D trong khi topic ghi là acc skype đấy!

tạm thời chuyển topic sang Warning,, cho 2 bên up bằng chứng giao dịch cũng như bằng chứ chat log nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom