nongthanhhoa scam :(

Status
Not open for further replies.
thế này từ từ nay master cũng phải đóng bảo hiểm mới yên tâm mà gd được mất trong 1 thời gian ngắn mà có kha khá master ra đi thế náy . Bạn này viết bài không phải để tự nhận lỗi mà để đánh lạc hướng ai bị scam không truy tìm tung tích nữa ko hề có ý gì khác đúng là phút cuối vẫn còn định lừa tình =))

Phán 1 câu rợn mình thật nghe.Dim vương củng thiếu nợ:binhsua113:

Sao ông này cứ chạy theo ném gạch mình vậy ? Dim Vương cũng thiếu nợ, đó là tin mật nhé. nó ảnh hưởng đến forex tuần này đó.

điều duy nhất: chỉ giao dịch với exchange đã đóng phí bảo hiểm và very fone dt, ai cho mượn tiền nếu quẻn biết gặp mặt hãy cho mượn...
HẾT

Sao ông này cứ chạy theo ném gạch mình vậy ? Dim Vương cũng thiếu nợ, đó là tin mật nhé. nó ảnh hưởng đến forex tuần này đó.

Ta quote cho yenly đọc mới đc ...

Ta quote cho yenly đọc mới đc ...

Cm bình thường mà, 1 cm mang màu sắc kinh tế nó phi chính trị. Có ảnh hưởng nghiêm trọng đến forex nhưng ko làm rối loạn tình yêu. OK , giúp ko giúp , chạy theo ném gạch hoài, ức chế lắm nhá.

Hic bợn khổ nhưng bợn có nghĩ người # củng đang trong cảnh nợ nần nhưng vay mượn tiền để kiếm chút $ trả nợ không....ko khéo có người tới đường cùng họ nghĩ quẩn đấy :m095:

Bão cấp 12 rồi, thế này thì ai dám tin master nữa nhỉ.

Tin gì ở master chứ? Tin đi, không sớm thì muộn cũng bị lừa thôi :))

Hjx ... seo có nhìu ngừ dễ dàng lừa gạt ngừ khác màk ko hề có cảm giác khó chịu vậy ta ... thèn bạn học hơn 2 năm rồi không gặp mặt ... mới gặp nhau qua YH ... nó cần mua LR + AP để dep vào chơi nhưng không quen bik ai hết nên nhờ mình ... send đưa mình 24 triệu ... nó không bik nhà mình ở đâu ... mình cũng chẳng bik nó ở phương nào luôn ... muốn scam lắm nhưng màk ko thể nào được ... cứ nghĩ đến chuyện tự nhiên đi lấy tiền của ngừ khác là thấy sao sao ấy ... làm cho ngừ khác đau khổ chỉ vì bản thân mình là điều ko nên ... mình đã từg làm 1 vjệc khjến 1 ngừ đau khổ nhưg đó là vì tốt cho ngừ đó sau này thôi
Scamer nào có thâm niên đọc được bài này thì chỉ mình làm sao scam ngừ ta màk vẫn thấy như chjện bt thì pm YH với nha ... còn mấy chjêu scam thì mình cũng hc đc kha khá từ các bài trên 4rum rồi ... :D

đây mới là con người nham hiểm này.

Ta nham hiểm công khai mà :binhsua32:
Mà công khai rùi thì ko gọi là nham hiểm đc :binhsua153:
Thui ngủ kẻo bị nói spam

Last edited by a moderator:

Ta nham hiểm công khai mà :binhsua32:
Mà công khai rùi thì ko gọi là nham hiểm đc :binhsua153:
Thui ngủ kẻo bị nói spam
Ta giết người công khai mà
Mà công khai rùi thì ko gọi là giết người được.

Thôi ngủ đi, ở lại thì bị ném gạch đó nhá.

Ta giết người công khai mà
Mà công khai rùi thì ko gọi là giết người được.

Thôi ngủ đi, ở lại thì bị ném gạch đó nhá.
Nham hiểm trong khuôn khổ vs git người là 2 chuyện khác nhau:binhsua35:
Tên này cũng ham mê cờ bạc nè yenly đừng iu:binhsua35:
Mà quên mất bà yenly cũng máu bet, thau ràu 1 đôi trời sinh:binhsua36:

---------- Post added at 02:31 AM ---------- Previous post was at 02:30 AM ----------

Hix sr, cm 1 hồi ta nhầm đây là topic xin hình yenly. Ko ném đá hội nghị nữa!

Hjx ... seo có nhìu ngừ dễ dàng lừa gạt ngừ khác màk ko hề có cảm giác khó chịu vậy ta ... thèn bạn học hơn 2 năm rồi không gặp mặt ... mới gặp nhau qua YH ... nó cần mua LR + AP để dep vào chơi nhưng không quen bik ai hết nên nhờ mình ... send đưa mình 24 triệu ... nó không bik nhà mình ở đâu ... mình cũng chẳng bik nó ở phương nào luôn ... muốn scam lắm nhưng màk ko thể nào được ... cứ nghĩ đến chuyện tự nhiên đi lấy tiền của ngừ khác là thấy sao sao ấy ... làm cho ngừ khác đau khổ chỉ vì bản thân mình là điều ko nên ... mình đã từg làm 1 vjệc khjến 1 ngừ đau khổ nhưg đó là vì tốt cho ngừ đó sau này thôi
Scamer nào có thâm niên đọc được bài này thì chỉ mình làm sao scam ngừ ta màk vẫn thấy như chjện bt thì pm YH với nha ... còn mấy chjêu scam thì mình cũng hc đc kha khá từ các bài trên 4rum rồi ... :D
chuẩn.tiêu tiền scam của người khác thấy hổ thẹn làm sao ấy.

Nham hiểm trong khuôn khổ vs git người là 2 chuyện khác nhau:binhsua35:
Tên này cũng ham mê cờ bạc nè yenly đừng iu:binhsua35:
Mà quên mất bà yenly cũng máu bet, thau ràu 1 đôi trời sinh:binhsua36:

---------- Post added at 02:31 AM ---------- Previous post was at 02:30 AM ----------

Hix sr, cm 1 hồi ta nhầm đây là topic xin hình yenly. Ko ném đá hội nghị nữa!

Vừa đấm , vừa xoa ...... 10 điểm giỏi .

Đang suy nghĩ ko biết có nên lập topic :" Điểm danh , tổng kết số $ nongthanhhoa SCAM ! ". Mọi người cho max ý kiến.

Master thứ 2 của forum :( .

haizz hôm wa bác max con giao dich voi bác nong mà ;)) hên cho bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102