nóng chưa từng có !!! bonus 0,15 $, tự động RB 0,3$/50 ads, 10ads/ngày! scam Rb 0,2$/50ads!!!

bạn đăng kí đưới link của mình ak? ko có tên bạn trong danh sách ref, mong bạn kiểm tra lại giùm nhé

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

upppppppppppp cái để tuyển ref gấp nè. ai cheat sẽ có bound hậu hĩnh nhé. hjhj

ID:henrymmo
Site ref:www.rosaura1178.com
PP:[email protected]
sorry, nó chưa gửi mail kích hoạt cho mình, khi nào mình kích hoạt được thì bạn xác nhận giúp mình nhé, hôm trước reg cái pay4myclicks ai dè lại ko có upline. hix. Để ngày mai mình reg lại, hy vọng nó cho.

bạn gửi lại link kích hoạt là được mà
thank

cheat bao nhiu 1 ref

mình trả hơn bình thường 0,007$/clickref 50ads mình refback 1 lượt, chỉ 5ngay là đủ 50ads. bạn cheat sao ko trùng IP nhé tăt modum và xóa lich sử + cookie là dc + dùng mỗi acc 1 trinh duyệt
thank bạn

mà quên trong diễn đàn có topic cheat á qua đó mà thuê. Chừng nào t hứng t cheat.

thank để mình xem
bạn cheat phụ mình đi mình tuyển nhiều nhiều. lấy lại vốn mình sẽ trả cho bạn cao

ID:trungmizz
Site ref:rosauro1178
PP:[email protected]

thấy bạn trong danh sach ref rồi bạn click thường xuyên nhé

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Bonus đi cậu để có hứng chiến đấu!

>10click mình bound 1 lượt nhé cậu, mai cậu click mình sẽ bound 1 lượt nhé.

Last edited by a moderator:
giá cao cao tí đi cậu up mà cho ít thế

mình cũng phải lấy lại vốn upgrade nữa nè bạn.
mình trả bound 0,15$ 0,006$/click là cao nhất hiện nay rồi đó bạn, hội thì chỉ trả 0,004$/click thôi bound rất thấp nữa

topic này mới lập ngày 15.4.2011 thôi mà lượt truy cập khoảng 1500 rồi là cậu biết mình thế nào rồi
Thank bạn đã ủng hộ

Thank bạn đã ref ủng hộ, bạn click thường xuyên nhé

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

up cho buổi tối nè.... mọi người đăng kí lấy 0,15$ để tối nay ngủ 1 giấc thật ngon nhé

send tớ có 0.08$ mà noi 0.15$
Thank bạn đã ref ủng hộ, bạn click thường xuyên nhé

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

up cho buổi tối nè.... mọi người đăng kí lấy 0,15$ để tối nay ngủ 1 giấc thật ngon nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,564
Latest member
kienhs

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back