• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nơi thảo luận của newbie đây.

duckspeed

Senior
Reactions
166
MR
0.159
Do box forex lâu nay vịt thấy k rôm rả bằng các box khác. Đa số các pro thành công thì cũng lặn mất tiêu rồi.
Vậy bên hnay vịt xin lập topic mới thảo luận về forex từ chiến lược trong ngày đến dài ngày, và các system mọi người đang áp dụng.
Topic lập ra nhằm giúp đỡ những ng` mới học forex như vịt và 1 số newbie khác. pro vào thì share cho ae ít kinh nghiệm nhé. :D
Chiến lược EU ngày hnay. =,= k biết có đúng k? :))

không có ai vào cm hở? >.< :binhsua12:

New bie đây @_@ cơ mà nhìn loằn ngoằn hok hiểu gì hết trơn @_@ up 20 post :binhsua08:

k hiểu j thì bạn cứ hỏi bạn à. newbie với nhau có j mình sẽ chia sẻ. :)) cái lệnh hút chết. dính tp trước khi quay đầu :p:binhsua08:

Hihi. mình học 1 2$ cũng không nhiều mà bạn. :)) :binhsua08: những pro đánh cả ngàn $ thì mình k đú được rồi. chỉ dám dep 1 2$ vào chơi cho đời đỡ nhàm thôi

forex là nơi dành cho các pro new ít ai dám đâm đầu vào lắm. mà các pro ăn đc thì im lìm mà ăn rồi

Newbie day vao doc ma cung cha hieu cai gi het :D

vào maxi-forex.com học cơ bản đi đã bạn à :binhsua11:

vịt là thằng nào nhỉ !@#$% :binhsua10:

newbie thôi. bạn thể hiện mình là ng` có văn hoá tí đi =,= vào cm mà chơi ngay câu thằng nào. bạn đặt bạn vào vị trí của mình xem có k tức đc k?

Forex phải đầu tư thời gian tìm hiểu lâu dài, newbie thường lại ngại cái này, gọi là topic thảo luận forex cho mọi ng thôi, chứ cho newbie thì chắc ko ai biết đc rồi :p

em mở bát luôn nhé

cái ichimoku của bác setting với preoid như nào?

ý nghĩa của con số đó theo góc bao nhiêu độ trong cycle ^ ^

Uầy em cũng đặt một chỗ thảo luận với các bác, học cái này lâu rồi nhưng mà lười quá vẫn chưa thành tài được :binhsua10:

thấy khó kiếm quá $$$$$$$$

thể loại này chưa tìm hiểu nên ko biết đường mà chiến!!! khổ ghê!!!

Forex, 1 loại đập tiền rồi mua ngoại tệ sau đó hóng nó tăng hay giảm để mưu lợi cho mình ! Nôm na là thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom