• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Rules Nội quy Box Money Exchange

vokimtri

Junior
Reactions
29
MR
0.012
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có upload topics buôn bán Egift nhưng sao mình không vào comment hay rep được. Mong Mod cho biết lí do???

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.418
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype

kiemtien83

Junior
Reactions
41
MR
0.011
acc mình lâu đời rồi giờ có phải verify $ không ạ
Cái Messages của mmo4me tính như thế nào vậy, em post bài từ hôm qua đến giờ mà vẫn là 25 :(

Last edited:
Topic của mình bị khóa do sai rules, trước khi lập topic mình đã đọc qua nội quy box nên giờ mình không rõ sai rules ở chỗ nào? Mong mod cho biết để còn khắc phục.
https://mmo4me.com/threads/mua-80-payeer-22-3-ban-124-adv-23-8-vcb-sai-rules.335511/
topic của bạn chỉ là topic bình thường, nên sẽ bị auto close sau 7 ngày. topic nào cũng bị như vậy mà. Chỉ duy nhất các topic dịch vụ exchange là không bị auto close thôi bạn nha.

topic của bạn chỉ là topic bình thường, nên sẽ bị auto close sau 7 ngày. topic nào cũng bị như vậy mà. Chỉ duy nhất các topic dịch vụ exchange là không bị auto close thôi bạn nha.
Không biết mới hỏi, chứ biết còn hỏi làm gì?
Dù sao cũng cảm ơn vì đã rep.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,553
177,088
Latest member
789winduycom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week