• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Rules Nội quy Box Money Exchange

cho mình hỏi lỡ admin giao dịch đó post comment có quyền tự xóa comment của chính mình ko?, nếu mà tự xóa dc thì quá nguy hiểm

cho mình hỏi lỡ admin giao dịch đó post comment có quyền tự xóa comment của chính mình ko?, nếu mà tự xóa dc thì quá nguy hiểm
Chào bạn !
Ai cũng có quyền tự xóa comment của chính mình bạn ạ.
Dù các bạn có tự xóa comment thì MOD vẫn nhìn thấy và có thể khôi phục lại comment đó để đối chứng trong những trường hợp có tố cáo bạn ạ.

bạn ko có số lượng nên bị vậy là đúng r :D

Số lượng của bên mình là vô hạn vì mình là exchange. Nếu quy định cần đóng bảo hiểm để làm exchange thì mình sẽ làm, nhưng cần ghi rõ trong mục nội quy.

Mình muốn có câu trả lời chính thức từ Mod vì lý do bạn nêu chưa chắc đã là lý do chính. Mình cảm thấy không thuyết phục với cách quản lý của Mod khi không tuân theo luật chơi. Trong mục nội quy, Mod chỉ có quyền đóng/xoá topic mà không cần báo trước khi vi phạm các lỗi dưới đây:

• Prefix không đúng
  • Một người nhưng có nhiều Topic
  • Tiêu đề không đúng cấu trúc quy định
  • Không có số lượng chính xác trong bài viết, tiêu đề (nếu yêu cầu)
  • Sai BOX
  • Quá 7 ngày hoặc không có Reply
  • Rate và số lượng không trùng nhau giữa tiêu đề vài bài viết #1 (nếu có)

Mình không thấy mình đã làm sai điều gì trong những điều trên. Cần lời giải thích?

Số lượng của bên mình là vô hạn vì mình là exchange. Nếu quy định cần đóng bảo hiểm để làm exchange thì mình sẽ làm, nhưng cần ghi rõ trong mục nội quy.

Mình muốn có câu trả lời chính thức từ Mod vì lý do bạn nêu chưa chắc đã là lý do chính. Mình cảm thấy không thuyết phục với cách quản lý của Mod khi không tuân theo luật chơi. Trong mục nội quy, Mod chỉ có quyền đóng/xoá topic mà không cần báo trước khi vi phạm các lỗi dưới đây:

Mình không thấy mình đã làm sai điều gì trong những điều trên. Cần lời giải thích?
Bạn chưa đóng bảo hiểm . đóng bảo hiểm đi b

xem số bài mình post ở đâu vậy. Mình cmt nhiều ghê rồi chưa thấy lập đc PIC @@

cậu thiếu rate
vd : selll xxxxx - $/x - all bank . 1 title đúng rule là như vậy , làm gì thì làm phải có tên sản phẩm sell or buy , rate , bank

Sao mình post đủ bài viết rồi mà vẫn không được tạo topic ? Mình cần ex money, chẳng lẻ cứ vào topic người khác thôi....sao.....

Cho mình hỏi là tất cả các topic mua bán ở đây đều bị đóng sau 7 ngày hả? Mình chỉ muốn lập 1 topic mua PP duy nhất để dùng lâu dài có được không?

Rules rõ ràng thanks admin. Gấu đang chuẩn bị ít kiến thức và vốn để làm ăn nhỏ lẻ với mọi người

Sao mình post đủ bài viết rồi mà vẫn không được tạo topic ?

Update 14/9/2016!

Tất cả giao dịch diễn ra trong BOX Exchange đều phải được bảo hành vĩnh viễn (cho đến khi hết hạn).
  • BQT sẽ không giải quyết bất kì khiếu nại nào nếu 2 bên tự thoả thuận về thời gian bảo hành.

cho mình hỏi phải rep trong những mục nào thì mới được tăng bài post ạ? Mình tham gia cũng lâu nhưng mà toàn rep trong money exchange nên ko tăng được bài nào:(, không biết chừng nào mới tạo topic được nữa:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom