SCAM Nofeehyip.com - Lãi ngày - 125%-180% sau 1 ngày

comment gần chuẩn rồi đó,:D
hyip lừa nhau là đúng rồi.
còn mon thì sẽ nhận phí list và khoản bonus dep site, chứ 1 xu mon cũng không bỏ ra đâu.
nên ae ăn cam ngập mặt thì mon vẫn lãi :cool:
đôi khi để rcb cao mà k onl 1 tí , gặp CHính , Chính cheat rcb cho lỗ sml nhé :D k phải k bao giờ lỗ đâu :D

đôi khi để rcb cao mà k onl 1 tí , gặp CHính , Chính cheat rcb cho lỗ sml nhé :D k phải k bao giờ lỗ đâu :D
cheat xong, ban hết nhé.
tui làm mon , tui có quyền :D

Mon nào mà chẳng thế các Bác. Myhyip, gradgold, hyipdollar, invest cũng vậy mà. Bác Tank thì các Bác cứ cheat thoải mái. Tôi thấy Bác ấy có bao giờ đặt RCB cao đâu thua Bác Myhyip. Nên Các Bác có cheat Bác ấy cũng chẳng chết là phải. :p:D. Ngày nào cũng có người ném gạch mon hết chắc các mon không dám post bài nữa hehe.
https://mmo4me.com/threads/ref-noderbank-site-co-bao-hiem-ton-that-1000-rcb-100.329821/page-10

Last edited:
Scam rùi ah các pro ^^ thế là đi 5 xu ah

Chơi thì chịu khó theo dõi topic và cmt của mọi người, site nó chưa đóng instant thì vẫn còn hy vọng, cố gắng canh người dep mới mà rút, kêu ca thì giải quyết vấn đề gì khi đã lên tàu rồi

Good luck :)

giờ cancel k khả thi nữa .
1 là muộn rồi , cancel được cũng k rút được nữa đâu :)
2 là tool dùng ở 1 mức nào đó thôi , giờ id nó lên tới vài chục ngàn rồi cũng lên , k biết đường nào mà mò ấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week