SCAM Nofeehyip.com - Lãi ngày - 125%-180% sau 1 ngày

vậy các bạn tính chỉ là khoản Refback lại mà mấy ông giàu đc á , quên đi nhé , HYIP đa phần toàn lừa nhau có tiền thôi , tại sao có những site mấy ông chỉ ném 10$ vào mà có site vô danh tiểu tốt những 100$ hoặc hơn ?

các bạn phải hiểu thiết kế site HYIP code na ná nhau thì nó rẻ , còn code dạng ngon thì hàng nghìn $ chẳng đùa , nếu muốn bắt được lắm gà thì phải sao nhỉ ? chẳng lẽ ra tay à ? admin nó ref nick mới đi post à ? hoặc đơn giản hơn là xì 100$ hoặc hơn cho vài ông Mon có tiếng đăng bài > uy tín > ít tốn công > dụ lắm gà hơn , khi mà thấy no bụng rồi thì cam , tiếp theo là 1 số người báo site này ko pay mà mấy ông Mon vẫn để là PAY ? admin nó trả tiền cho MON thì vẫn pay chứ sao , mấy bạn ngây thơ quá
nói chuẩn vậy mà ăn gạch nhiều ta :)

Dùng trình duyệt firefox cancel và rút đi mọi người ơi. Thời điểm này có người dep thì mình rút được thôi. Cố gắng lấy được bao nhiêu thì lấy. Admin nó thả PM rồi. Còn BTC hay payeer vẫn bình thường. Ai chơi PM thì canh mà rút nha

Dùng trình duyệt firefox cancel và rút đi mọi người ơi. Thời điểm này có người dep thì mình rút được thôi. Cố gắng lấy được bao nhiêu thì lấy. Admin nó thả PM rồi. Còn BTC hay payeer vẫn bình thường. Ai chơi PM thì canh mà rút nha
firefox cũng k có nút Cannel mà

Paid:

The amount of 15 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13887275->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from nofeehyip.com.. Date: 05:07 30.03.17. Batch: 170673241.

+0.00233175 BTC
+$2.45 USD
Bitcoin address
Transaction confirmed
32 confirmations
4:40AM — March 29, 2017 Complete
https://btc.blockr.io/tx/info/d7f0babb8b3e8a1465f52e90a8b7f85ab1b6a2b6f0fa5407af7c681e70e982e9

The amount of 5.57 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13887275->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from nofeehyip.com.. Date: 05:07 30.03.17. Batch: 170673213.

Thanks admin

Bác ơi Bác phải nhìn deposite có ai dep thì mình mới vào rút được. Chứ không ai dep làm sao bác rút được
Người dep ko liên quan điến người rút. Quan trọng là thằng ad nó có nhả tài khoản không thôi. Bạn đừng nhầm lẫn :v

Người dep ko liên quan điến người rút. Quan trọng là thằng ad nó có nhả tài khoản không thôi. Bạn đừng nhầm lẫn :v
Lần đầu mới nghe người dep không liên quan đến người rút. Trong lúc PM admin nó thả instant, có đứa dep mới vào thì rút ra được ( trừ khi là mon dep hoac nguoi chơi dep từ acc balance). :cool:

mấy ông cẩn thận nhá , admin site nó đưa cho ông xe tang 100$ để dụ gà dep vào đấy , có 1 số site mấy ông chỉ dep 10$ đấy mới là tiền thật bỏ tuí ra , còn trên 100$ thì xác định là của admin nó đưa cho dụ gà
comment gần chuẩn rồi đó,:D
hyip lừa nhau là đúng rồi.
còn mon thì sẽ nhận phí list và khoản bonus dep site, chứ 1 xu mon cũng không bỏ ra đâu.
nên ae ăn cam ngập mặt thì mon vẫn lãi :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back