NobitaNongDan9x - MUA TÀI KHOẢN PAYPAL không trả tiền?

Status
Not open for further replies.
thấy chém gió 1 hồi với hội bet vậy mà có uy tín :binhsua112:
nghe nói có namtuoc bảo kê mà quả này namtuoc vỡ mồm rồi :binhsua95:

ko bị ban vì namtuoc bảo là: đợi giải quyết :binhsua85:
namtuoc đâu vào giải quyết lẹ, câu giờ hộ scam làm gì vậy :binhsua72:

HIc toàn scammer tạo uy tín rồi scam bó tay mod avof ban nick chko rồi đẻ nó uổng

Đúng đó bạn ah,nói nhìu thường éo làm được cái gì hết,chỉ dc cái miệng thôi

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Mình thấy cái ông này cũng dỡ,xài acc paypal mà éo hiểu gì hết,khi giao dịch để cho nó lừa,mấy cái lời nó nói mà cũng tin,mà ổng đó mất tiền rồi đó,chứ nó bán cho mình lại nó ăn hết lấy tiền đâu trả lại ổng.chỉ vì cái tội tin người mà thôi!

ai bảo dại dột, hỡ cài là tin người ta như đinh đóng cột, paypal mà bán lại thì thay đổi thông tin địa chỉ, pass, remove visa, thẻ gì đó liên quan đến mình sạch sẻ rồi bán lại, ko là toi ah:binhsua12:

ko bít là có nên góp ý vs admin là cho các member đóng phí bảo hiểm lun để hạn chế scam ko ta :-?

Thông tin thêm! nobitanongdan9x cũng chĩnh là Merber deptraistyle9x scam ngày trước bên 4rum mình, tên này có 2 yaoo: Yahoo1 là: [email protected] và nick thứ 2 là [email protected].

Thằng này mình cũng đang có vấn đề cần gặp nó để giải quyết, ai biết thong tin chinh xác chỗ ở của nó, bất kể là ở đâu pm cho mình mình sẽ Bonus 50$

bác deptraistyle gì đó ko sài pp mà, cậu check lại nhé, cả 2 yahoo mình cũng đã từng giao dịch.

Đã ban ID 4rever ........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week