NivilBux - NivilBux.Com. Bonus 55$ (1 Tháng Golden Member). Số lượng rất hạn chế.

@saonganbh1 Bạn xóa link ở trong topic Việt Nam ở trên Nivilbux đi, kẻo nó lại banner vì tội Spam đó :D

ĐÃ CÓ PAYMENT RỒI NHÉ !

đã ref cho chủ thớt cơ mà sao mình có hẳn 28 cái từ hôm qua, báo cho thớt là em đầu tư rồi nhé, chúc thớt thành công vs công việc tuyển DR :)

Hôm nay may mắn kiếm được: 4 ads $0.01875 + 4 ads $0.00625 + 20 ads $0.00125 = 0.075 + 0.025 + 0.025 = 0.125$

haiz, tính bỏ PTC rồi mà dạo vòng quanh thấy thớt up gớm quá vô reg xem thế nào. Nhìn sơ sơ cũng thấy dc, ko biết chi tiết ra sao, chiều ta ngâm cứu :p

haiz, tính bỏ PTC rồi mà dạo vòng quanh thấy thớt up gớm quá vô reg xem thế nào. Nhìn sơ sơ cũng thấy dc, ko biết chi tiết ra sao, chiều ta ngâm cứu :p
Mình nhàn rỗi sinh nông nổi mà bạn. Đang thất nghiệp nên chẳng biết làm gì. Thanks

:p đã click full ads cho thớt, ủng hộ thớt cho sớm dc minpay. Định bỏ online rồi mà thấy site ngon lành, mới làm design dc vài trăm $ có khi lại quất thôi. Haiz, xem ra mình có đoạn nhân duyên khó dứt với online cmnr :oops:, ai đã rent RR chưa cho xin AVG với nhỉ:rolleyes:

:p đã click full ads cho thớt, ủng hộ thớt cho sớm dc minpay. Định bỏ online rồi mà thấy site ngon lành, mới làm design dc vài trăm $ có khi lại quất thôi. Haiz, xem ra mình có đoạn nhân duyên khó dứt với online cmnr :oops:, ai đã rent RR chưa cho xin AVG với nhỉ:rolleyes:
Thanks bạn nhé ! Site này thoạt nhìn đơn giản nhưng xét về tổng thể khá ổn. Hy vọng sống lâu lâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom