Niewbie-Thời 2014

hiro

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Chuẩn. Mình từng phải capt kiếm từng đồng, off kiếm từng point 1. Xem video mà có 1 point. Lead dc 1 con 5 point là mừng chảy máu mũi :D. h newbie thời nay chỉ muốn dọn sẵn cho ăn thôi, ít khi chịu tìm hiểu :D. ủng hộ cậu 1 vé!
Đúng là cái cảm giác lead được 1 con mừng hết lớn, nhưng mà mừng chưa được bao lâu thì nó block acc anh ạ. :( Thế là lại tạo 1 acc khác rồi ngồi thắp nhang ông địa cầu cho lần này về. :D

Bạn của bác chủ thớt có người chỉ là quá sướng rồi còn gì, có người hướng dẫn dù sao cũng nhanh hơn là tự tìm hiểu 1 mình. Nhưng mà cái cảm giác khi tự mình tìm ra thì nó sướng lắm các bác ạ.

Bạn của thớt chắc cái tâm lý có người chỉ rồi thì tội gì phải suy nghĩ, cứ ko hiểu gì thì hỏi nó.:confused:

Trước mình cũng chỉ pix cho thằng bạn, đưa cho nó ssh để làm mà ko lấy phí luôn. Nó làm được 1 thời gian thì bị ban. Thế là nó quay ra cắn mình, kêu mình đưa ssh lởm. Tự đó trở đi mình cạch mặt thằng bạn này ra luôn. Thà ít bạn nhưng toàn bạn tốt còn hơn là nhiều bạn mà chỉ toàn bọn đâm chém sau lưng.

nhanav

Hero
Reactions
558
MR
0.001
Thấy cùng tâm trạng với mình, nên viết vài chữ
Cách đây 2 tháng mình cũng có hướng dẫn 1 new làm off cho site của mình, team hướng dẫn 3h liên tục, chỉ làm từng con off, làm thật chậm để cho bạn đó xem
Sau 2 ngày quay qua hỏi: Site chẳng lead gì hết, có con nào làm chắc ăn lead không ( potay.com :(), trong khi đó các mem biết làm ngày vẫn trên 10$ đều đặn
Không hiểu new này nghĩ gì trong khi mình dạy miễn phí từng chút một, ngày làm được vài ip rồi quay sang nói này, nói nọ, thậm chí chưởi mình luôn
Và mình đã cho bạn ấy out khỏi nhóm, cũng ko hiểu trong đầu nghĩ gì mà pm xin vào nhóm làm lại sau khi qua chổ khác được 1 tuần:eek:
Kinh nghiêm rút ra là: Không bao giờ liên quan tới newbie nữa:)
thu nhận e vào nhóm với bác :D.

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy cậu để proof khủng cám dỗ bọn newbie quá nên bọn nó bị shock đó mà, tưởng vào là ăn đc proof khủng ngay, hóa ra không dễ :D

kellyjiji

Verified
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
gia nhập mmo 3 năm ,gõ cap toét cả mắt kiếm 5k 1 ngày
1 năm sau biết đến diễn đàn mmo tìm sư phụ thì đếch ai dậy :(
Tự thân mầy mò với gg kiếm đc ít tiền nhờ cheat PTC đc khoảng ~1k$ lếch xác qua hyip khởi đầu là hyip zoom ,dù k nhận nhưng sư phụ đầu đời là ông duck vì ông chỉ dậy nhiều điều .
Kiếm đc ít tiền với hyip và đem gửi tiết kiệm lâu dài vào btc vào giá 600$ :confused: (giờcòn 300 :mad: )
Tìm hiểu về btc và ánh sáng đầu đời là stellar với thời đỉnh cao có 10tr stellar :D
Hiện tại quay về gõ cap ,cứ bữa ăn là 1 tay bê bát 1 tay tra gg và mày mò thêm đc vài phần mềm treo tự động lên tiền :D
Cuộc sống hiện tại :Cứ mỗi tuần để ra 50% mua btc 50% đánh *** ,cuộc sống tạm ổn ,định hướng phát triển là gom tiền chờ những tut mmo giá cao có trung gian hold :rolleyes:
Vẫn còn rảnh 4 tiếng 1 ngày nên muốn học thêm YTB mà đếch có sư phụ :D

Mấy cậu để proof khủng cám dỗ bọn newbie quá nên bọn
gia nhập mmo 3 năm ,gõ cap toét cả mắt kiếm 5k 1 ngày
1 năm sau biết đến diễn đàn mmo tìm sư phụ thì đếch ai dậy :(
Tự thân mầy mò với gg kiếm đc ít tiền nhờ cheat PTC đc khoảng ~1k$ lếch xác qua hyip khởi đầu là hyip zoom ,dù k nhận nhưng sư phụ đầu đời là ông duck vì ông chỉ dậy nhiều điều .
Kiếm đc ít tiền với hyip và đem gửi tiết kiệm lâu dài vào btc vào giá 600$ :confused: (giờcòn 300 :mad: )
Tìm hiểu về btc và ánh sáng đầu đời là stellar với thời đỉnh cao có 10tr stellar :D
Hiện tại quay về gõ cap ,cứ bữa ăn là 1 tay bê bát 1 tay tra gg và mày mò thêm đc vài phần mềm treo tự động lên tiền :D
Cuộc sống hiện tại :Cứ mỗi tuần để ra 50% mua btc 50% đánh *** ,cuộc sống tạm ổn ,định hướng phát triển là gom tiền chờ những tut mmo giá cao có trung gian hold :rolleyes:
Vẫn còn rảnh 4 tiếng 1 ngày nên muốn học thêm YTB mà đếch có sư phụ :D
Khổi nỗi mình đi lên từ cái nhỏ nhất chúng nó ai biết đâu cậu.
Muốn dọn chiếu cho ngồi cơm bưng nước rót :mad:

Khổi nỗi mình đi lên từ cái nhỏ nhất chúng nó ai biết đâu cậu.
Muốn dọn chiếu cho ngồi cơm bưng nước rót :mad:
Ừ thì cậu đi từ cái nhỏ nhất, nhưng mà mấy thằng khác nó dụ dỗ newbie bằng proof khủng đấy. Thằng newbie nó nhìn kết quả của những thằng đi trước chứ không phải kết quả của mình cậu :D

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Những loại new này sớm muộn rồi cũng die . Thời thế càng ngày càng khốc liệt , kiến thức không có , chỉ thực dụng những cái đã đc hướng dẫn . Một phần nữa là do các bác , hướng dẫn ng ta làm thì 1 là nói rõ nguyên lý và nguyên tắc , cho người ta cần câu hơn là cho người ta mâm cơm dọn sẵn , nó sẽ tưởng cái này rất dễ dàng , làm 1h 1 ngày kiếm 1 2 tr chiện nhỏ . Tóm lại các bác cũng đừng quá buồn vì các bác chỉ mới dọn cơm ra cho ăn mà nó đã quay lưng thì cho cần câu các bác ngậm cục tức khó mà nuột trôi nữa ... Trong cái rủi có cái hên rồi

Ừ thì cậu đi từ cái nhỏ nhất, nhưng mà mấy thằng khác nó dụ dỗ newbie bằng proof khủng đấy. Thằng newbie nó nhìn kết quả của những thằng đi trước chứ không phải kết quả của mình cậu :D
ý mình là những cái gì ngta có đc bây giờ thì đi lên từ những cái nhỏ nhất
kể cả mấy cha up proof có ng fake có ng k.
nhìn proof xong vào muốn 100-200$ chắc là chết thôi :D

sbb2512

Junior
Reactions
31
MR
0.004
chuẩn vãi luôn mình thì thấy newbie từ cả 2013 đã thế rồi chứ chưa nói tới 2014
tóm lại 1 câu là chơi với nhau: nó thấy mình làm được >> năn nỉ cho làm cùng chỉ cần kiếm được tiền là được 1$/ngày cũng được>> hướng dẫn nó những mẹo và những con mình đang ăn được tầm trung đến ngon >> xong khi nó bắt đầu kiếm được 1$ đòi mình chỉ cho nó ăn to hơn hoặc khi khó khăn off point thấp nó out với 1 vài lý do bận bịu hay gì gì đó... tức ói máu nghĩ tới cái thời mình còn đi cạp cạp, click video, với làm submit 3,4 point chày cối cả tháng mới có vài trăm ngàn
Chốt là cứ để các chú bơi từ cạp cạp lên cho biết mùi mmo chứ không thì cũng khổ với mấy chú ấy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom