Waiting for Answer NICK YAHOO kmvs (Ai CHO THUÊ VIP72 thì vào)

Status
Not open for further replies.
@philaden22 : nếu cảnh bảo thì sẽ ko cho vào box report scam cậu ạ :)
@sangmt : đúng r cậu chuyện chẳng to tát gì nhưng mà cậu ấy xử lý quá trẻ con lại còn mở topic trong box report scam làm mình rất tức tối . Cảm ơn cậu đã phân xử
@Trung_Peter : Cảm ơn cậu đã phân xử

bạn đọc kĩ topic chủ topic đã thêm nick thành viên mình vào ,và mình đã có topic suggest bạn chủ topic vu khống mình nên bạn ấy theo luật mà xử thôi
Mong mod , cơ quan chức năng close move topic lại giúp mình . cảm ơn :)
Xin thưa với bạn đây là Waiting for answer và nếu đọc kỹ thì Mod chỉ banned chủ topic sau khi có topic của Hotboy forum chứ không phải từ topic của bạn, nên mình mới thắc mắc quyền hạn của 1 HOTBOY.............

cái topic kia của hotboy mình xin nói rõ thế này
từ sáng nó pm mình dòi thuê đủ 24h mình không đồng ý
đến tồi nó lại đòi thuê như vậy rõ ràng là khiêu khích mình cần thiết có thể up log đầy đủ

lengbeng nên lập 1 topic khác đi vì ở trong đây sẽ không ai biết.................

Xin thưa với bạn đây là Waiting for answer và nếu đọc kỹ thì Mod chỉ banned chủ topic sau khi có topic của Hotboy forum chứ không phải từ topic của bạn, nên mình mới thắc mắc quyền hạn của 1 HOTBOY.............
Mình ko có quyền, mình cũng chỉ là 1 member như mọi người thôi. Nhưng mod đã ban miumiu vì sao?

Vì những lý do nêu trên tiếp nữa là mời các bạn xem lịch sử comment của miumiu , toàn bộ là spam : up, up .... lên nào ..... v....v.....

Mời các bạn xem : http://mmo4me.com/search/99348/?page=3

Nếu như theo quy định của forum, miumiu phải bị ban forever !

từ sáng nó pm mình dòi thuê đủ 24h mình không đồng ý
đến tồi nó lại đòi thuê như vậy rõ ràng là khiêu khích mình cần thiết có thể up log đầy đủ
sao ko nói sớm lúc cho thuê ấy ? mà lúc đấy mới pm nói này nọ ?.
lại còn dùng từ ko hay , còn cậu nói khiêu khích , tôi muốn thuê tiếp thì là khiêu khích ? , vì ông nói tôi lỡ sài rồi thì tôi nói thuê luôn cho đủ ngày ông ko chịu còn bắt tôi đền tiền , ông khôn lõi vừa thôi chứ , ông bắt tôi đền tiền rồi cho người khác thuê hoá ra ông lời quá ah , cho dù tôi có biết mà tôi lỡ sài thì tôi trả thêm 1 ngày nữa như vậy ko thoả đáng ah .Đã vậy còn report vào box scam ? là thế nào ?
Dùng những lời lẽ chả ra làm sao , thua 1 đứa con nít mà cũng bảo dân làm ăn . Xứng đáng với đống tiền lẻ kiếm dc từng ngày , chẳng bao giờ khá lên nổi .

lại còn dùng từ ko hay , còn cậu nói khiêu khích , tôi muốn thuê tiếp thì là khiêu khích ? , vì ông nói tôi lỡ sài rồi thì tôi nói thuê luôn cho đủ ngày ông ko chịu còn bắt tôi đền tiền , ông khôn lõi vừa thôi chứ , ông bắt tôi đền tiền rồi cho người khác thuê hoá ra ông lời quá ah , cho dù tôi có biết mà tôi lỡ sài thì tôi trả thêm 1 ngày nữa như vậy ko thoả đáng ah .Đã vậy còn report vào box scam ? là thế nào ?
Dùng những lời lẽ chả ra làm sao , thua 1 đứa con nít mà cũng bảo dân làm ăn . Xứng đáng với đống tiền lẻ kiếm dc từng ngày , chẳng bao giờ khá lên nổi .

Nếu sự thật là bên thuê đồng ý hợp tác như vậy thì đẹp rồi sao cần report gì nữa cho lằng nhằng o_O

nói ra mình cũng ko biết sock gì gì đó hết hạn 5h30, mình thì mình chỉ nghĩ đơn giản thuê sock trong 24h tính từ 1h30 chiều hôm nay thì 1h30 chiều hôm sau hết hạn. thế thôi.

Lỗi là của cả 2
Chẳng cần phải chày cối làm gì cho mệt ra
mà chơi cũng ác thật,dùng thâm tới 80 con thì nó nóng trong người là phải rồi
Các bạn có thể hỏi bạn pip,mình thuê của abnj ấy rất nhiều lần và còn nhờ order acc nữa
Không bao h lậm socks sang ngày hôm sau
Cậu ấy thường rs pass vào lúc 9h sáng
Thế thì dân off spam socks hay dân UG đâm TUT thì 4 tiếng đó nó bem hết sạch socks là cái chắc
Quan trọng là Ý THỨC thôi..................

Người ta mở dịch vụ là để kiếm lời,...........
Thế mà.......nó double 1 cái coi như lỗ ...........
LoL................

Mấy tay kia ko biết có xem cmt này chưa mà cứ liên tục vào phán thêm , vãi lù :)) Chém cho lắm vào mà del xem người trong cuộc họ nói gì.

ko phải, nhầm ng rồi đấy :)
Việt sim số? là bác Việt làm sim sinh viên đấy à
Nhầm vs Dương Hoàng Việt thì phải
He he
Dù đúng hay sai
Hai chủ thớt đã đến vs nhau luôn òi
Ngày mai đóng bảo hiểm dịch vụ ship dầu ăn cho ae trong 4rum luôn
:p:cool::D:rolleyes:

acc của m tao đem cho người khác thuê nó bảo làm đc 20 con limit thì lấy đâu ra acc đó cho m thuê lại ngu vưa thôi
tốt nhất là cảnh báo cho mọi người cho thuê vip72 về loại người này thế thôi

thực ra thì tớ ko ko bênh thằng miumiu, nó cho rent sock cùi vì suốt ngày thiếu sock 4 lần rồi nhưng mà nếu "sau 1 ngày nghĩa là 24h mình thuê từ 1h30 trưa nên nói là theo ngày thì là 1h30 trưa hôm sau là hết ngày" thì bạn thuê 2 ngày cmnr, làm từ 1h 30 đến tối hết sock sang ra reset sock rồi làm từ 5h sang tới 12h lại hết socks tiếp thế là dùng 220 con sọck, chẳng ai cho thuê như thế cả, cứ chốt giờ reset
cậu biết tại sao mình ko dùng đủ socks rồi đấy.VÌ NHỮNG THÀNH PHẦN NÀY ĐÂY

cái khiêu khích là để nói thằng hotboy Tung.. kia chứ ko nói m

cái khiêu khích là để nói thằng hotboy Tung.. kia chứ ko nói m
tao nói thật tao đã rất nhân nhượng với mày . Nhưng mày cố chấp nó vừa thôi , làm ăn thua đứa con nít .mày mãi chỉ xứng kiếm vài đồng lẻ thôi .
tao chơi ptu ko nghèo tới nỗi scam của mày 20$ thu nhập 1 tháng của mày chưa chắc bằng 1 tuần của tao .
tiền bối trong này ai chơi ai giao dịch vs tao thì tự hiểu ko cần loại nhãi ranh vắt mũi chưa sạch như m vào đây nói chuyện , xin lỗi m ko có tư cách .
tao chẳng cần nhiều lời mày cứ up proof chat yahoo hay làm gì tuỳ .
Mod và quan quản trị forum mới có quyền quyết định .

dm làm dịch vụ mua bán phải nói rỏ cho khách xin lỗi chứ gặp tui tui cũng chơi lúng kêu 1 ngày thì giáp lại đúng giờ lấy acc thì thôi, cái tội dịch vụ mà ko nói trước, đã thế người ta đã chấp nhận lở dùng qua ngày thứ 2 bỏ tiền ra thuê luôn ngày đó còn éo chịu, bắt ng ta đền tiền làm cha hả, sai rồi người ta chịu nhường còn muốn lên đầu người khác ngồi, bàn thờ đó lên mà ngắm gà khỏa thân cho đẹp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week