Waiting for Answer NICK YAHOO kmvs (Ai CHO THUÊ VIP72 thì vào)

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt có thêm 12h để đính chính!

anh sangmt mà phải nâng bị ng khác sao, cái nick thớt từ 2010 mà nói chuyện nghe nực cười, ngang ngược nhỉ, nói là ai cũng biết vip72 reset lúc 5h thì mở topic bỏ phiếu coi bao nhiêu % người làm offer biết :) kiểu này thớt ăn ban vì tội vu khống rồi

bên cho thuê không nhắc rõ nhưng bên thuê làm vậy cũng rất xấu. Mình cho thuê hoài thỉnh thoảng cũng gặp trường hợp này, nhưng khách thuê của mình rất lịch sự , trót xài quá ngày thì họ cũng trả thêm tiền chứ không lợi dụng từng câu chữ để trục lợi vậy đâu :D

Cảm ơn bạn đã quan tâm
mình xin nói như sau 1 ngày nghĩa là 24h mình thuê từ 1h30 trưa nên nói là theo ngày thì là 1h30 trưa hôm sau là hết ngày ? đúng ko?
thứ 2 tớ ko nói tớ là dân offer , cậu nên đọc kĩ khi đưa ra ý kiến

thực ra thì tớ ko ko bênh thằng miumiu, nó cho rent sock cùi vì suốt ngày thiếu sock 4 lần rồi nhưng mà nếu "sau 1 ngày nghĩa là 24h mình thuê từ 1h30 trưa nên nói là theo ngày thì là 1h30 trưa hôm sau là hết ngày" thì bạn thuê 2 ngày cmnr, làm từ 1h 30 đến tối hết sock sang ra reset sock rồi làm từ 5h sang tới 12h lại hết socks tiếp thế là dùng 220 con sọck, chẳng ai cho thuê như thế cả, cứ chốt giờ reset

thực ra thì tớ ko ko bênh thằng miumiu, nó cho rent sock cùi vì suốt ngày thiếu sock 4 lần rồi nhưng mà nếu "sau 1 ngày nghĩa là 24h mình thuê từ 1h30 trưa nên nói là theo ngày thì là 1h30 trưa hôm sau là hết ngày" thì bạn thuê 2 ngày cmnr, làm từ 1h 30 đến tối hết sock sang ra reset sock rồi làm từ 5h sang tới 12h lại hết socks tiếp thế là dùng 220 con sọck, chẳng ai cho thuê như thế cả, cứ chốt giờ reset
nhưng mình nào biết , lúc thuê cậu ấy cũng đâu nói rule gì đâu chỉ nói 1 ngày 30k mà theo chính xác cái từ 1 ngày nghĩa là 24h , còn cậu ấy nói thuê tới 5h sáng mai hay thuê tới lúc reset thì nó khác cậu ạ

bên cho thuê không nhắc rõ nhưng bên thuê làm vậy cũng rất xấu. Mình cho thuê hoài thỉnh thoảng cũng gặp trường hợp này, nhưng khách thuê của mình rất lịch sự , trót xài quá ngày thì họ cũng trả thêm tiền chứ không lợi dụng từng câu chữ để trục lợi vậy đâu
cậu ah nếu cậu ấy nói chuyện lịch sự với mình thì mình ko ngại lịch sự lại vs cậu ấy , cậu cứ xem tớ nói trên topic này lời lẽ thế nào và lời lẽ cậu ấy thế nào thì cậu rõ

Thật sự thì nếu bắt bẻ từ ngữ thì xin hiểu 1 ngày 12h, 1 ngày đêm mới được 24h. Nói chung là thỏa thuận từ đầu, vì nếu bạn thuê lúc chiều mà người ta lấy hết sock rồi có thuê không???

cậu ah nếu cậu ấy nói chuyện lịch sự với mình thì mình ko ngại lịch sự lại vs cậu ấy , cậu cứ xem tớ nói trên topic này lời lẽ thế nào và lời lẽ cậu ấy thế nào thì cậu rõ
chỉ là vài con sock thôi, nhưng bạn chơi như thế là không đẹp đâu

Thật sự thì nếu bắt bẻ từ ngữ thì xin hiểu 1 ngày 12h, 1 ngày đêm mới được 24h. Nói chung là thỏa thuận từ đầu, vì nếu bạn thuê lúc chiều mà người ta lấy hết sock rồi có thuê không??
nào có thoả thuận gì ? nếu có thì tớ đã chẳng minh oan .còn cậu nghĩ tớ bắt bẻ từ ngữ thì cậu chả khác nào đàn bà

chỉ là vài con sock thôi, nhưng bạn chơi như thế là không đẹp đâu
đúng chỉ là vài con sock , 20k cũng chả đáng gì so với cái tiêu đề topic lập ra làm hạ uy tín mình ở forum , mình là 1 trong những người đầu tiên tham gia forum này .
Mình ko nghèo khó tới nỗi 20k cũng đi scam ,trong forum này mình cho vay tiền rất nhiều người từ vài $ đến vài chục $ , nhưng cái gì cũng có cái lý của nó , mình sai mình nhận mình trả tiền .
Nhưng ko rõ ràng lại còn vu khống . mình ko thể nhịn được nữa
Mong mod phân xử cho . Cảm ơn

@miumiu: Cậu làm dịch vụ, cậu phải nói với khách, dịch vụ của cậu có cái gì :| Không có cái gì :-s chứ ko nói sao mà khách biết :D Nói thực, tiếp xúc nhiều mình biết, nhiều lão PRO, nhưng đôi khi mấy cái lặt vặt, đek biết gì, ngược lại, cái lặt vặt mình biết, nhưng mình chắc gì đã là PRO.

:D - Cậu cứ tiếp thu ý kiến đi :D - Cái này cần cho các bác nào cung dịch vụ đó

Thôi, chuyện nó cũng xong rồi, chủ thớt chỉ muốn cảnh báo thôi chứ chả có ý gì ở đây, ai cho thuê sock thì từ mai rút kinh nghiệm, thỏa thuận kỹ càng thôi

Chuyện chẳng có gì to tát cả nhưng các giải quyết của họ chưa đúng thôi.
Tôi thấy ông bạn miumiu nói ngang khó nghe nên comment vài câu thế là bị cho là nâng bi ông gì gì đó :D.
Buồn cười nhiều ông bạn account thì register 2010 -2011 là phán 1 câu ra chẳng thèm suy nghĩ.
Từng bị ông bạn NamTuoc phán cho 1 lần thế là tôi chửi vào mặt luôn :D, tôi đi ngay đứng thẳng thì ngán thằng nào :D.

Chuyện chẳng có gì to tát cả nhưng các giải quyết của họ chưa đúng thôi.
Tôi thấy ông bạn miumiu nói ngang khó nghe nên comment vài câu thế là bị cho là nâng bi ông gì gì đó :D.
Buồn cười nhiều ông bạn account thì register 2010 -2011 là phán 1 câu ra chẳng thèm suy nghĩ.
Từng bị ông bạn NamTuoc phán cho 1 lần thế là tôi chửi vào mặt luôn :D, tôi đi ngay đứng thẳng thì ngán thằng nào :D.
Chậc.. tớ nói gì cậu thế nhỉ !? o_O

Của ông bạn đây :D
Àhh.. nhớ rồi.. cơ mà rõ ràng có cái proof nào đâu nhỉ o_O cứ comment qua lại thế kia nên tớ nói pr cho nhau thôi :D
Nếu tớ nói sai thì cậu Admin Offer bỏ quá cho nhá :oops:
Khổ.. lại nhắc chuyện cũ

Reason : Report Scam ko có proof : http://mmo4me.com/threads/nick-yahoo-kmvs-ai-cho-thue-vip72-thi-vao.124949/

+ liên tục comment không dấu và đã bị cảnh cáo trước đó :

+ dùng từ ngữ vô vắn hóa trong khi mở dịch vụ. lăng mạ thành viên khác điển hình là chính mình không hiểu lý do vì sao đã bị miumiu lăng mạ :

http://mmo4me.com/threads/thai-do-cua-dich-vu-cho-thue-sock-miumiu-moneyoffer37.125122/

Vì vậy :

miumiu đã bị ban cảnh cáo 7 ngày ,

Mời mod vào close topic này.

thân :)

Reason : Report Scam ko có proof : http://mmo4me.com/threads/nick-yahoo-kmvs-ai-cho-thue-vip72-thi-vao.124949/

+ dùng từ ngữ vô vắn hóa trong khi mở dịch vụ. lăng mạ thành viên khác điển hình là chính mình không hiểu lý do vì sao đã bị miumiu lăng mạ :

http://mmo4me.com/threads/thai-do-cua-dich-vu-cho-thue-sock-miumiu-moneyoffer37.125122/

Vì vậy :

miumiu đã bị ban cảnh cáo 7 ngày ,

Mời mod vào close topic này.

thân :)
Không hiểu Hotboy có được cái quyền to hơn MOD nhỉ, report chat YH mà cũng có thể banned thành viên......... đúng là phép vua thua lệ forum

@philaden22 : nếu cảnh bảo thì sẽ ko cho vào box report scam cậu ạ :)
@sangmt : đúng r cậu chuyện chẳng to tát gì nhưng mà cậu ấy xử lý quá trẻ con lại còn mở topic trong box report scam làm mình rất tức tối . Cảm ơn cậu đã phân xử
@Trung_Peter : Cảm ơn cậu đã phân xử
Không hiểu Hotboy có được cái quyền to hơn MOD nhỉ, report chat YH mà cũng có thể banned thành viên......... đúng là phép vua thua lệ forum
bạn đọc kĩ topic chủ topic đã thêm nick thành viên mình vào ,và mình đã có topic suggest bạn chủ topic vu khống mình nên bạn ấy theo luật mà xử thôi
Mong mod , cơ quan chức năng close move topic lại giúp mình . cảm ơn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week