Waiting for Answer NICK YAHOO kmvs (Ai CHO THUÊ VIP72 thì vào)

Status
Not open for further replies.

miumiu

Pre-verified
Reactions
40
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cau nay thue acc socks cua minh va dung qua socks den 80 con.
Ai co cho thue vip72 thi canh giac nen change pass luc 5h
NICK YAHOO kmvs
NICK FORUM vipbaoloc

Cau nay thue acc socks cua minh va dung qua socks den 80 con.
lúc cậu cho thuê đâu có nói vậy đâu nhỉ ? rõ là acc unlimit muốn dùng sao thì dùng chứ ?

Ai cung biet vip72 reset luc 5h sang.cau thue 1 ngay thi fai bik dieu ay.
Minh cung chi canh bao cho cac ban khac ve loai nguoi nay thoi

Ai cung biet vip72 reset luc 5h sang.cau thue 1 ngay thi fai bik dieu ay.
Minh cung chi canh bao cho cac ban khac ve loai nguoi nay thoi
Thứ 1 : cậu nói ai cũng biết reset lúc 5h là ko đúng thế thằng con nít cũng biết ah .
thứ 2 : cứ cho là ai cũng biết , vậy tớ ko biết thì đã sao .Cậu cho thuê thì phải nói rõ thoả thuận , còn cậu ko có bằng chứng rõ ràng về việc nói vs tớ reset lúc 5h , nếu cậu ko có thì cậu mang tội vu khống ?

Đề nghị Miumiu gõ tiếng Việt có dấu nha

khong biet hay gia vo khong biet.cai do moi nguoi se hieu
tuỳ cậu , cho dù tớ ko biết hay có biết thì cậu là ng cho thuê cũng phải nói điều kiện hay ra rule , khi nào tớ break rule thì là tớ sai . còn cậu
Thứ 1: ko có rule
Thứ 2 : ko có bằng chứng , tớ sẽ kiện cậu tội vu cáo

Ngay cả tôi làm offer hơn 3 năm cũng chẳng biết account socks vip72 reset lúc mấy giờ :D.
Chủ topic nên nêu rõ điều kiện cho thuê account socks 1 ngày , chứ cứ bảo 1 ngày thì ai cũng nghĩ là 24h :D

Chào bạn miumiu,

Bạn vui lòng ghi tiếng việt có dấu nha, nếu bạn còn ghi không dấu thì bạn sẽ bị Warning từ BQT đó.

Thân !

Cậu trả tiền 1 ngày thì xài hết 1 ngày thôi chứ xài thâm qua tới ngày 2 thì lấy sock đâu cho người khác thuê nữa.

Có thể chủ thớt nhìu acc quá nên quên change pass. Và Ý THỨC của người thuê thì quá kém.

Còn mà bảo dân offer thì sock là bạn đồng hành cùng ăn cùng ngủ rồi, nên đừng bảo là không biết vip72 reset lúc 5h.

Chốt lại thì cũng chỉ là 2 chữ Ý THỨC thôi.

cảm ơn bạn @sangmt
mình ko quen cậu ấy ,cậu ấy đứng giữa lập trường công bằng mà nói nên nếu ko chấp nhận thì cũng ko nên dùng lời lẽ đó .
Mình đã hết sức nhân nhượng vs cậu .
Mình ở mmo này từ hồi forum egold-viet đến ekt rồi đến mmo4me , chưa scam ai cái gì , mình nói lại 1 lần cuối nếu cậu ko close topic minh oan cho mình mình sẽ report cậu tội vu khống

đây chỉ là cảnh báo cho người khác thôi không việc gì phải close cả

2 ong nay nang bi cho nhau thoi
Buồn cười.... sai rành rành ra đấy rồi còn bảo 2 ông này nâng bi nhau thôi . :rolleyes:
Thấy ông bạn nói khó nghe tôi comment vào chứ thằng kia là thằng nào tôi quan tâm làm gì :D.

Cậu trả tiền 1 ngày thì xài hết 1 ngày thôi chứ xài thâm qua tới ngày 2 thì lấy sock đâu cho người khác thuê nữa.

Có thể chủ thớt nhìu acc quá nên quên change pass. Và Ý THỨC của người thuê thì quá kém.

Còn mà bảo dân offer thì sock là bạn đồng hành cùng ăn cùng ngủ rồi, nên đừng bảo là không biết vip72 reset lúc 5h.

Chốt lại thì cũng chỉ là 2 chữ Ý THỨC thôi.
Cảm ơn bạn đã quan tâm
mình xin nói như sau 1 ngày nghĩa là 24h mình thuê từ 1h30 trưa nên nói là theo ngày thì là 1h30 trưa hôm sau là hết ngày ? đúng ko?
thứ 2 tớ ko nói tớ là dân offer , cậu nên đọc kĩ khi đưa ra ý kiến

Cảnh báo cho Anh em cho thuê socks về người này thôi.nên không việc gì phải close

đây chỉ là cảnh báo cho người khác thôi không việc gì phải close cả
Theo lập trường của tôi thì topic này mang tội vu khống rồi :D.
Nếu topic này không mang tội vu khống thì ông bạn vipbaoloc.. gi đấy có thể lập 1 topic Waiting for answer về dịch vụ cho thuê vip72 của ông bạn miumiu.. gi đó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week