SCAM Nick Yahoo: aitravnn Nick MMO: aitra

Kỳ án, chắc hết vốn đầu tư đánh liều đi scam :)

há há có phim xem nữa rồi..tịch thu lun chục củ của nó đi :D

Theo như mình điều tra được thì nick @aitra là clone của @davidha

Hình . Nick yahoo chuchimnhonho_nd2006

View attachment 27860
View attachment 27861

Cần lời giải thích từ @davidha
2 hôm nay mình về quê ăn đám cưới..!
cái này từ thời ngày xưa .. trước mình có dùng 3 nik 4room là usd4vn, aitra, và davidha ..thấy cái tên aitra ko hay nên đổi qua davidha và usd4vn (nhưng usd4vn bị ban vì tội cãi lộn JSS) từ đó đến nay mình chỉ dùng nik davidha ..
Còn nik aitra và yahoo aitravnn gì mình đặt mk 123456 hay 123456a gì đó ko nhớ nữa ..
Nik aitra trên 4room mình có cho lại 1 thằng ngoài hải phòng rất lâu rồi và từ đó nó dùng nik đó của mình .. yahoo của nó là : centdee.caogia
Thằng này tên là VIỆT hay gì đó nó làm thiên sư .. trước nó có vay tiền mình mà mãi mới trả được ..!
Thứ nhất hơn 1 năm nay mình chỉ dùng nik davidha và từ khi mình nộp bảo hiểm chỉ giao dịch qua yahoo duy nhất là : chuchimnhonho_nd2006
còn yahoo khác scam thì mình ko liên quan ..!
Nếu giả danh mình scam thì nó sẽ lập nik gần giống nik của mình chứ ko bao giờ lấy nik khác ..!
Hôm nay a trai mình cưới vợ và mình về quê từ hôm thứ và cố làm cho khách forex đến hết thứ 6 còn từ sáng thứ 7 đến giờ mình chưa có vào 4room gì cả .. BQT và mod có thể check các IP login của mình và nik đó ..!
Hiện mình đang rất bận ..phải sau đám cưới của a trai mình mình sẽ tìm lại history chat giữa mình và thằng đó .. thanks

cái này từ thời ngày xưa .. trước mình có dùng 3 nik 4room là usd4vn, aitra, và davidha ..thấy cái tên aitra ko hay nên đổi qua davidha và usd4vn (nhưng usd4vn bị ban vì tội cãi lộn JSS) từ đó đến nay mình chỉ dùng nik davidha ..
Còn nik aitra và yahoo aitravnn gì mình đặt mk 123456 hay 123456a gì đó ko nhớ nữa ..
Nik aitra trên 4room mình có cho lại 1 thằng ngoài hải phòng rất lâu rồi và từ đó nó dùng nik đo của mình .. yahoo của nó là : centdee.caogia
Thằng này tên là VIỆT hay gì đó nó làm thiên sư .. trước nó có vay tiền mình mà mãi mới trả được ..!
Thứ nhất hơn 1 năm nay mình chỉ dùng nik davidha và từ khi mình nộp bảo hiểm chỉ giao dịch qua yahoo duy nhất là : chuchimnhonho_nd2006
Nếu giả danh mình scam thì nó sẽ lập nik gần giống nik của mình chứ ko bao giờ lấy nik khác ..!
Hôm nay a trai mình cưới vợ và mình về quê từ hôm thứ và cố làm cho khách forex đến hết thứ 6 còn từ sáng thứ 7 đến giờ mình chưa có vào 4room gì cả .. BQT và mod có thể check các IP login của mình và nik đó ..!
Hiện mình đang rất bận ..phải sau đám cưới của a trai mình mình sẽ tìm lại history chat giữa mình và thằng đó .. thanks

1. Cậu không thể đổ trách nhiệm cho người khác khi nick đó là sở hữu của cậu. Đặt trường hợp cậu không dùng nữa thì cậu có thể nhờ MOD BAN nick đó đi. Rất đơn giản.
2. Nick của cậu, cậu cho người khác dùng, thì cậu phải chịu trách nhiệm!

Nik aitra trên 4room mình có cho lại 1 thằng ngoài hải phòng rất lâu rồi và từ đó nó dùng nik đó của mình .. yahoo của nó là : centdee.caogia
xem như số cậu xui nhé phải lãnh đạn giùm nếu bạn thread này làm đến cùng, vì cái lỗi này do bạn dùng quá nhiều nick khó xác định đc lời bạn nói số bạn quá nhọ
Nhọ hơn nữa là bạn có tiền bh xin chia bùn cùng bạn đền bù 100$ cho người ta là vừa

Như mớ bòng bong nhỉ. Mong là undo được hả chủ thớt, bạn sơ ý nên tạo cơ hội cho những đứa tham. Bài học đau thương cho bạn. Chúc bạn nhanh chóng vượt qua chuyện này.

Thằng này là là : Phạm Việt Anh sinh năm 90 ngoài Hải phòng
Trước nó có vay của mình 20$ mà mãi mới trả được :
Date: 4/30/2012 11:23:14 AM
Reference Number: 8B8C1-9649F-463EF
Transaction type: Transfer Sent To
Name/Email: [email protected]
Current Status: Completed
Amount: $20.00 USD
Purchase Type: Other
Shipping Details: Not Provided
Details (optional): adc

Điện thoại di động
  • 093 456 46 26

dù có thế nào bạn vẫn phải chịu trách nhiệm rồi số bạn quá nhọ

ông có bằng chứng là đã cho nick forum người khác không....vụ này cho mất 10tr lun :p:p:p..

Announcements

Forum statistics

Threads
420,593
172,652
Latest member
leduy2004

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back