Nick Tony_bong giả danh mod Marinda box Captcha để scam

Status
Not open for further replies.
lắm loại scam nhỉ. ngày scam càng ngày pro. mà sao ko chon người nào nhiều post chút nhỉ. haizz:binhsua74:...up lên cho mọi ng bít chút.

Mình thức thức xin lỗi bạn tony_bong nhé. Vì thằng dog kia no quá tinh vi nên mình mới nhầm. Nhưng dù sao cũng biết thêm được 1 chiêu lừa nữa của bọn dog scam này, nên giờ không bắt chúng nó command vào topic nữa mà bắt chúng nó command hẳn vào inbox luôn.
Mod close topic dùm e cái nhé.

Mình thức thức xin lỗi bạn tony_bong nhé. Vì thằng dog kia no quá tinh vi nên mình mới nhầm. Nhưng dù sao cũng biết thêm được 1 chiêu lừa nữa của bọn dog scam này, nên giờ không bắt chúng nó command vào topic nữa mà bắt chúng nó command hẳn vào inbox luôn.
Mod close topic dùm e cái nhé.
Bác tony_bong vào nhận hàng của bạn kìa :))

Cái gì cũng fai từ từ chứ bác. Ai buôn bán id thì biết thằng dog a.mirinda nó cứ pm hoài. Nhìn nick mà mình cũng đoán được phần nào. Nó giới thiệu với tui là mod box captcha nữa mới ghê chứ.Tui mới hù nó tui có nick mod đó rồi thì nó biến mất tiêu.Giờ nhảy sang bác chủ thớt.:)

Không biết bác daigialamtien mùa đông lạnh giá thế này lại thích đi nghỉ mát làm gì nữa :D

Cái gì cũng fai từ từ chứ bác. Ai buôn bán id thì biết thằng dog a.mirinda nó cứ pm hoài. Nhìn nick mà mình cũng đoán được phần nào. Nó giới thiệu với tui là mod box captcha nữa mới ghê chứ.Tui mới hù nó tui có nick mod đó rồi thì nó biến mất tiêu.Giờ nhảy sang bác chủ thớt.:)

Ông này nói như cức, ai chẳng biết nó là thằng scam. Nhưng tôi muốn lừa nó để biết nick đó trong 4rum là gì, nhưng ko ngờ nó quá tinh vi nên mới nhầm. Ko thấy mấy cái ID tui đưa cho nó đó hả: [email protected], pass: chetcumaydi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom