nick teppi của mình bị hack, nhờ MOD vào giúp mình với

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000
mình không biết nói sao bây giờ.

nick mình là teppi mình đặt pass từ lần đầu đến giờ là 123456

lần cuối mình loging là khoảng 5h chiều nay và sau đó tắt máy đi chơi và về ăn cơm xem xong phim Cuộc đời lờn thì mở máy lên vào mmo4me thì thấy thằng nào có nick là minhhieu_220189 đang rao bán card điện thoại. mình liền vào change pass nhưng không kịp khi một số người bị nó scam rồi
:m072:

mình từ xưa đến nay chưa bao giờ mua bán gì hết :((

giờ không biết làm sao để minh oan đây, mong MOD hay bạn nào biết cách giúp mình với, xưa đến nay mình chỉ dùng nick duy nhất là cityhunter1188

ai biết cách nào minh oan giúp mình với
:m095:

thằng chó minhhieu_220189 là thằng nào. dám scam thì dám ra mặt coi mày , đệch bà mày minhhieu_220189 :binhsua39:

mình đặt password nick là 123456 , MOD có thể check giúp mình điều này không vì pass này mình đặt từ hồi mới vào diễn đàn đến giờ luôn đó :binhsua29:

đặt pass vậy ko bị hack cũng uổng..........

Cả ngàn nick trên forum mà nó lại chọn đúng cái nick bạn để hack thì đúng là ko bít nói gì
Còn check pass làm gì bạn???

scam chưa, sao ko thấy bài report nào hết :m190:

nếu dùng MD5 mà crack được cái pass bạn thì thiên tài quá, mà nếu crack đc xong bạn lại đổ lỗi BQT lấy nick bạn vào scam thì sao ? vấn đề này nhiều đường để né lắm.

OnlyC bác hiểu rõ chưa , ních tép pi là bị thằng tình nghi là con DOG uy tín là gì xưa hay thằng nào tên hoàng nó thử login pass dễ nhớ là 123456 và tạo 1 cái toppic là bán thẻ nạp giá hời là 4.1 LR cho 1 cái thẻ VT hay MOBI VINA để Scam , còn chủ cái níck tép pi kia vào thì thấy là Acc bị Hack nên mới bảo là bị hack nick chứ ko phải là Scam , mà thằng Hack nick teppi cũng tài thật mò đc Pass của hanoikiss và JmyQ để đá cho nhau Scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week