nick teppi của mình bị hack, nhờ MOD vào giúp mình với

Status
Not open for further replies.

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000
mình không biết nói sao bây giờ.

nick mình là teppi mình đặt pass từ lần đầu tham gia diễn đàn đến giờ là 123456

mình đặt password nick là 123456 , MOD có thể check giúp mình điều này không vì pass này mình đặt từ hồi mới vào diễn đàn đến giờ luôn đó

lần cuối mình loging là khoảng 5h chiều nay và sau đó tắt máy đi chơi và về ăn cơm xem xong phim Cuộc đời lờn thì mở máy lên vào mmo4me thì thấy thằng nào có nick là minhhieu_220189 đang rao bán card điện thoại. mình liền vào change pass nhưng không kịp khi một số người bị nó scam rồi
:m072:

mình từ xưa đến nay chưa bao giờ mua bán gì hết :((

giờ không biết làm sao để minh oan đây, mong MOD hay bạn nào biết cách giúp mình với, xưa đến nay mình chỉ dùng nick duy nhất là cityhunter1188

ai biết cách nào minh oan giúp mình với
:m095:

Last edited by a moderator:
VL quá chú nói thế nào chứ dẫn chứng đây nè

vừa xúc cho anh H cái thẻ vina 100 up cho anh :binhsua25:

up cho chủ topic uy tín giá rẻ :binhsua30:

đây là 2 chú giao dịch ok với chú , chẳng lẽ thằng Scam nó send thẻ rồi nhận LR rồi lại Scam ha ha buồn cười quá hay 2 chú kia Clone Nick

trungtrantn cũng để pass 123456 mà bi hack :m190:

VL quá chú nói thế nào chứ dẫn chứng đây nè

đây là 2 chú giao dịch ok với chú , chẳng lẽ thằng Scam nó send thẻ rồi nhận LR rồi lại Scam ha ha buồn cười quá hay 2 chú kia Clone Nick

làm sao mình biết được, có cách nào để check minh oan cho mình không mọi ngừoi ơi,
:binhsua32: bạn có thể check lại thông tin của mình mà. mình chỉ sử dụng duy nhất 1 nick yahoo là: cityhunter1188

Hôm mình cũng thấy 1 mail gửi về ghi: 1 IP khác đăng nhập nick mình sai pass nên khóa 15phut. Chắc nó đang thử xem ai đặt pass dễ đấy

:binhsua38: đề nghị ADMIN BAN NGAY TẤT CẢ CÁC NICK có PASS 123456
Hình như có tool dò user thì phải:binhsua28:

mình đặt password nick là 123456 , MOD có thể check giúp mình điều này không vì pass này mình đặt từ hồi mới vào diễn đàn đến giờ luôn đó :binhsua29:

Gì mà 2 ngày nay toàn topic Nick mình bị hack, banned hộ mình bla bla :|

mình không biết nói sao bây giờ.

nick mình là teppi mình đặt pass từ lần đầu tham gia diễn đàn đến giờ là 123456

mình đặt password nick là 123456 , MOD có thể check giúp mình điều này không vì pass này mình đặt từ hồi mới vào diễn đàn đến giờ luôn đó

lần cuối mình loging là khoảng 5h chiều nay và sau đó tắt máy đi chơi và về ăn cơm xem xong phim Cuộc đời lờn thì mở máy lên vào mmo4me thì thấy thằng nào có nick là minhhieu_220189 đang rao bán card điện thoại. mình liền vào change pass nhưng không kịp khi một số người bị nó scam rồi
:m072:

mình từ xưa đến nay chưa bao giờ mua bán gì hết :((

giờ không biết làm sao để minh oan đây, mong MOD hay bạn nào biết cách giúp mình với, xưa đến nay mình chỉ dùng nick duy nhất là cityhunter1188

ai biết cách nào minh oan giúp mình với
:m095:

ghê zay ! nãy tính mua 1 cái bằng pz cm trong 2pic
1 lát sau thằng minhhieu j ấy pm yh
lúc đó chán chán nên ko tl lun ! gd thất bại
hên wa :binhsua39:

làm sao mình biết được, có cách nào để check minh oan cho mình không mọi ngừoi ơi,
:binhsua32: bạn có thể check lại thông tin của mình mà. mình chỉ sử dụng duy nhất 1 nick yahoo là: cityhunter1188

Signature lúc 21h48 phút: YH duy nhất: minhhieu_220189
Cái chữ kí là nick thằng nào vậy?! :binhsua30:

không biết của thằng nào nữa. nhờ anh em điều tra giúp mình với, nó xải LR nào vậy :binhsua38:

không biết của thằng nào nữa. nhờ anh em điều tra giúp mình với, nó xải LR nào vậy :binhsua38:

Account Number U9762182
Account Name 3yeucuacon
Account Type User
Created On 05/06/2012 10:24

Có thể giúp chủ thớt ko? :binhsua33:

Người thứ 4 và cả 4 nạn nhân pas là 123456 :m077: đổi pas yh gấp :m040:

Thằng hack nó change info chữ ký mấy hồi, trách mấy người có acc ko biết giữ để pass dể dò...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week