SCAM nick skype : gift.active hack 2k từ bank US

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Anh e cho thuê bank cẩn thận, hình thức scam mới. Cho thằng này thuê bank US. Mình cũng ko hiểu nó làm cách nào, chỉ đưa cho nó số tài khoản bank và router, xong nó báo đã send 2k thì vô kiểm tra thấy bị rút mất 2k.
Mình đã báo bank US, tiền thì sẽ lấy lại dc, nhưng cảnh báo anh e có bank US ko nên để lộ số tài khoản.

info scam :
Nick skype : gìft.active
So dt : 0963331878

Trừ khi bank chặn còn không thì ACH nó là 2 chiều mà, tức là có thể gửi vào và rút ra. Như hình trên là họ add bank (mượn của bạn) vào Discover, sau đó load tiền từ bank đó lên acc (card) Discover của họ.

Last edited:
Trừ khi bank chặn còn không thì ACH nó là 2 chiều mà, tức là có thể gửi vào và rút ra. Như hình trên là họ add bank (mượn của bạn) vào Discover, sau đó load tiền từ bank đó lên acc (card) Discover của họ.
thank bác, chạy ra bank trình báo xong 24h sau là nhận lại dc tiền, mất 50$ phí.
Anh e cho thuê bank US cẩn thận tụi scam.

chắc nó đem bank đi oder món hàng gì đó, nên bị trừ á mà :D

Anh e cho thuê bank cẩn thận, hình thức scam mới. Cho thằng này thuê bank US. Mình cũng ko hiểu nó làm cách nào, chỉ đưa cho nó số tài khoản bank và router, xong nó báo đã send 2k thì vô kiểm tra thấy bị rút mất 2k.
Mình đã báo bank US, tiền thì sẽ lấy lại dc, nhưng cảnh báo anh e có bank US ko nên để lộ số tài khoản.

info scam :
Nick skype : gìft.active
So dt : 0963331878

Mình quen người này, đối với mình anh ấy thực sự là một người tốt, giúp đỡ nhiệt tình không cần báo đáp .

Mình quen người này, đối với mình anh ấy thực sự là một người tốt, giúp đỡ nhiệt tình không cần báo đáp .

Người tốt hả bác, vậy bác cung cấp cho mình thông tin ng tốt dc ko bác, để mình tới cám ơn.

có nhìu dịch vụ ( ko tiện nói ra) chỉ cần account number và wire bank là lấy dc tiền trong bank, nếu tiền trong thẻ nhìu quá thằng chủ thẻ ko bjk bị trừ thì quá lí tưởng nuôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week