Help Nick Paypal bị Limit,giúp e tạo nick mới

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Như tiêu đề, bác nào biếtm giúp em mấy câu này với, em xin cảm ơn trước:
1. Nick Paypal cũ sau đợt xiết chặt của PayPal bị Limit vĩnh viễn,bây giờ em muốn làm nick mới thì phải làm mới những thông tin nào?
2. Em vẫn dùng VISA cũ để CONFIRM nick PayPal mới có được không?
3.Em vẫn dùng INFO cũ ( tên, số CMTND, quê,..) để làm Paypal mới có được không?
4.Em đi làm lai VISA ngân hàng khác nhưng vẫn INFO cũ được không?
5.Em đăng kí VISA ảo để CONFIRM thì sau này khi bị dính LIMIT họ yêu cầu xác thực thì xử lí thế nào ạ?

Năm mới Ất Mùi, chúc các bác năm mới Tấn Lộc, Tấn Tài.
Bác nào biết câu nào giải đáp giùm em với.
Em xin cảm ơn.

Up

đổi ip xóa dữ liệu web
kiếm info mới mà làm
làm ìno cũ dính tiếp
làvisissa ngân hàng khác info cũ cũng k đc

Như tiêu đề, bác nào biếtm giúp em mấy câu này với, em xin cảm ơn trước:
1. Nick Paypal cũ sau đợt xiết chặt của PayPal bị Limit vĩnh viễn,bây giờ em muốn làm nick mới thì phải làm mới những thông tin nào?
2. Em vẫn dùng VISA cũ để CONFIRM nick PayPal mới có được không?
3.Em vẫn dùng INFO cũ ( tên, số CMTND, quê,..) để làm Paypal mới có được không?
4.Em đi làm lai VISA ngân hàng khác nhưng vẫn INFO cũ được không?
5.Em đăng kí VISA ảo để CONFIRM thì sau này khi bị dính LIMIT họ yêu cầu xác thực thì xử lí thế nào ạ?

Năm mới Ất Mùi, chúc các bác năm mới Tấn Lộc, Tấn Tài.
Bác nào biết câu nào giải đáp giùm em với.
Em xin cảm ơn.

1. thông tin khác acc cũ
2. ko dc
3. ko dc
4. ko dc (nhưng visa mới ver acc pp nào cũng dc)
5. c.c ảo ver bt, limit ko biết gỡ thì pm các dịch vụ gỡ limit pp (ví dụ như mình thì gỡ vô tư, cứ pp vn person + premier, gỡ tuốt chưa biết ngán steps nào)

Ok em cảm ơn bác. Vậy làm VISA ảo được không bác?

dc b

.

Cho em hỏi ké luôn. Em cũng bị limit cái acc Paypal vĩnh viễn không có step nào đang muốn làm 1 cái paypal mới chiến tiếp
Info cũ là tên Việt Nam do lúc đk ngu để cả có dấu kiểu Bạch Ngọc Đăng. H muốn đăng ký paypal mới mà tên kiểu Bach Ngoc Dang khác IP địa chỉ thay đổi có mỗi cái Credit là cái cũ để Ver r up lên Premium có được không nhỉ ?

Cho em hỏi ké luôn. Em cũng bị limit cái acc Paypal vĩnh viễn không có step nào đang muốn làm 1 cái paypal mới chiến tiếp
Info cũ là tên Việt Nam do lúc đk ngu để cả có dấu kiểu Bạch Ngọc Đăng. H muốn đăng ký paypal mới mà tên kiểu Bach Ngoc Dang khác IP địa chỉ thay đổi có mỗi cái Credit là cái cũ để Ver r up lên Premium có được không nhỉ ?

tên có dấu, PP lúc check sẽ bỏ dấu thế nên sẽ lộ => chỉ nên xài họ trùng thôi, tên lập khác đi
địa chỉ + mọi thông tin, năm sinh...............khác hết đi

nói chung cái gì cũng mới và khác cũ

nick mới thì xài C C mới, ra bank hủy cái cũ đi, lập cái mới là xong, hoặc mua C C ảo, tầm trăm k là xong

.

tên có dấu, PP lúc check sẽ bỏ dấu thế nên sẽ lộ => chỉ nên xài họ trùng thôi, tên lập khác đi

nick mới thì xài C C mới, ra bank hủy cái cũ đi, lập cái mới là xong, hoặc mua C C ảo, tầm trăm k là xong

không những có dấu còn viết theo kiểu xuôi tên chứ không phải tên trc họ sau bác ạ. H chỉ cần ra NH hủy CC cũ thay CC mới là đc hả bác

.

.
Vậy phải mượn CMTND à Thái? Bởi vì họ làm VISA theo CMTND mà?

Vậy phải mượn CMTND à Thái? Bởi vì họ làm VISA theo CMTND mà?

vísa tên gì cũng ver dc cho PP khác, ko cần trùng họ tên, ko cần trùng địa chỉ gì cả.

mỗi tội acc pp ko trùng tên thì khó vụ withbank thôi. lập trùng cả họ tên thì phải khác hết mọi thứ hoàn toàn, thật sạch, thì mới tránh bị lộ sử dụng nhiều acc

khác tên ko with dc thì có thể sell $

.

Lo gì vụ không trùng tên, quan trọng có tiền with hay không thôi, cứ có tiền, up len bussiness ngay cai full name, sau đó add bank, with ầm ầm

Vậy giờ cứ create acc mới.... add visa ảo để ver... xong rồi nhận $ khi nào $ nhiều vài k$ rồi tính tới bussiness o_O

Quan trọng nhất là làm sao để có tiền trong đó

sell cho acc full info nè, xài info ảo dc rồi cần gì cứ phải thiệt

acc unver reg 4 tháng có gd 4$,5$ thôi, đủ họ tên,câu hỏi bm,mail gốc,ngày tháng năm sinh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom